Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải đáp thắc mắc về phần mềm NEAT IMAGE 7.0 Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi khoa_0_ga, 28/7/14.

Lượt xem: 4,977

1. khoa_0_ga Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người mình là thành viên mới. Mình vửa biết phần mềm neat image 7.0 bên tràng sinhvienit.net nhưng mình tải về click vào Load Profile . bạn Lee Dotcom có nói load file Asd FinePix S3Pro.dnp trong thư mục có kèm theo thông số mà mình tải về và tìm không thấy file đó. làm sao để chỉnh mịn da khi mình thấy chẳng có thanh trượt thông số gì cả mong các bạn giúp đỡ mình. mình chân thành cảm ơn
    (nhưng trên hình ảnh thì lại có thông số của
    )

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

có preset cho nó không mà đòi bấm vào
  3. khoa_0_ga

khoa_0_ga Thành viên cấp 1

Bạn ơi, bạn nói rõ ràng hơn đi preset quan trọng với neat Image lắm hả. nó là dạng file gì. mình cảm ơn bạn
  4. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

khoa_0_ga
    Bạn đả download file thông số chưa,hảy down về mở ra sẻ có File Asp FinepixS3 pro.dnp load vào rồi làm theo hướng dẩn là được. Chúc bạn thành công.
  5. khoa_0_ga

khoa chân thành cảm ơn các bạn khoa còn gà lắm mặc dù rất cố gắng, mong các bạn tận tình giúp đỡ
  6. khoa_0_ga

tải file FinepixS3 pro.dnp ở địa chỉ nào các bạn chỉ mình với.......................
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

cái đấy nó là file lưu thông số sẵn để bạn load vào áp dụng, nhưng mình khuyên bạn ko lên dùng vì mỗi ảnh 1 #, có cái bị noise, cái bị mờ ... bạn ko áp dụng tất cả như nhau được, trên đó cũng ko có nhiều thanh công cụ bạn cứ kéo các thông công cụ đó là hiểu tác dụng của nó,ko hỏng ảnh đâu mà sợ, khi bạn đã hiểu rồi thì sử dụng sẽ hiểu quả hơn, mình điều khiển cái máy chứ đừng để cái máy điều khiển mình
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ Chủ Thớt: Neat Image Pro, có chữ Pro, là Profersional, tất cả cái gì có kèm chữ Pro, cũng là có wá nhiều tùy chỉnh loạn xạ, bạn nên chọn phần mềm hok có chử Pro, mới là dành cho người bình thường sài, đó là Portraiture của Imagenomic, nó tự động lọc màu, tự động chọn vùng da màu cam, tự động khử các hạt linh tinh, hok xóa mờ bậy bạ, bạn chỉ cần nhấn nút vào, và OK 1 phát, thoát ra, là xong cơm má nấu roài, ha ha ! :))

http://forum.vietdesigner.net/threads/portraiture-2-3-3-–-noiseware-5-0-2-–-realgrain-2-0-cho-photoshop-cc.33870/
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/14
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn