Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải thích dùm em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Khế_Chua, 30/6/12.

Lượt xem: 2,776

1. Khế_Chua Thành viên cấp 1

Hôm nay mở cái Lightroom của e lên thì nó hiện thông báo như vậy. Hình như là hết hạn sử dụng gì đó. E đã gỡ ra cài lại nhưng nó vẫn bị thế..bác nào biết cách khắc phục ko ạ. Em cảm ơn trước

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Gỡ ra cài lại sao được nữa vì nó đã hết hạn rồi, mà đây là bản beta mà, sao ko dùng bản chính thức :) Thử tìm down bản chính thức mà cài xem!
    Khế_Chua thích bài viết này
  3. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

ak vâng tks a:)
  4. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi ở nhà mình đang xài Pts CS4 vậy cài thêm cái này nữa chắc là vẫn ok đúng ko?

@Khế_Chua có bản down nào tốt thì share mình với nhé, thấy có bài Tut kia đẹp quá mình muốn vọc...cám ơn bạn nhìu ^^
  5. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

http://vietdesigner.net/2012/06/tong-hop-download-lightroom/ link đây bạn:)
    Ốc Sên thích bài viết này
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

hết hạn à ? =)) thế thì chỉnh thời gian của máy thành 2011 =))
    Khanh Linh thích bài viết này
  7. Hawking

Hawking Thành viên cấp 1

Chỉnh lại thời gian về 2011 là ok ngay mà
  8. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Có bản chính thức rùi dùng bản Beta làm gì nữa hả bạn :D

Ủng hộ diễn đàn