Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao Diện Website bán hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Duy Hiếu, 9/11/14.

Lượt xem: 2,319

1. Duy Hiếu Thành viên cấp 1

Các bạn và các pro thấy giao diện web bán hàng này thế nào ạ, cần chỉnh sửa và lỗi những gì mong mọi ng góp ý để hoàn thiện hơn thank all !
    link : https://i.imgur.com/KOpfHpf.jpg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/11/14
    Thái ChâuChất PC thích bài viết này.
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

chỗ nào cũng xấu...:(
  3. Duy Hiếu

Duy Hiếu Thành viên cấp 1

bạn có thể góp ý dc ko ?
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

đẹp lắm. mình thích kiểu thiết kế đơn giản vậy.
    mình chỉ thấy phần danh mục sản phẩm, chữ trắng trên nền xanh lá mạ thì nó hơi khó nhìn, và mục đó mặc dù bố cục đơn giản nhưng nó không có điểm nhấn riêng cho từng mục, và nó lại nhiều nên rất khó phân biệt, gây khó cho việc tìm kím.
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Ổn rồi, đưa vô chạy thôi
  6. Duy Hiếu

Duy Hiếu Thành viên cấp 1

Thái Châu thank bạn góp ý mình để ý thì cũng thấy đúng là nó hơi đơn điệu
  7. bind9x

bind9x Banned

nhìn cũng được, nhưng thật chất chỉ là ảnh :v
  8. quabong2690

quabong2690 Thành viên cấp 1

ở phần sp, em nghĩ nút xem chi tiết ko nên để 1 cái 1 tên như thế, làm theo kiểu button call to active ý ạ
  9. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

hẹn mai mh sẽ up những web của mh làm, để hết ở máy công ty
    rồi bạn xem thử hộ mh, của bạn mh thấy rời rạc quá, style chỗ nào cũng k ổn, mất cân đối, áp dụng bootstrap cũng sai (chỗ thụt chỗ thò), chưa có điểm nhấn.
  10. coids

coids Thành viên cấp 2

Chi tiết to, thô quá. Vài lỗi cơ bản như phần menu chi chít chữ, khoảng trống phân cách không thấy đâu hay như phần pet training services không thống nhất, bạn đã canh giữa phần đề mục nhưng nội dung lại canh lề trái, footer một mả chữ, kích thước chữ to, khoảng trống thì bé, các thông tin trông cứ lẫn vào nhau, tổng thể có vẻ hơi ẩu.
  11. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

Mình có xíu góp ý nhá, thứ tự từ trên xuống dưới :D
    1. phần navigation nên cho giản ra chút xíu nhìn nó hơi sát logo quá
    2. thay vì là registry bạn cho nó là sign up cho nó đồng bộ
    3. font hình như hơi cứng quá so với mục đích trang, nên "mềm" lại chút xíu, tròn hơn chẳng hạn
    4. tại List of Products các icon vs text hơi gần quá thì phải, với lại title bên trên nó khó phân biệt cho các vùng cụ thể quá, bạn có thể dùng line để ngăn cách, đó là một phương án
    5.mình rất thích hinhf con cá là các nút hê hê, thiếu trạng thái hover cho từng sản phẩm,
    6. chắc cũng thiếu trạng thái hover ha bạn
    7. tại sao bạn k để cái "like face" bên trên luôn nhỉ, icon dùng chưa chuẩn lắm, thay cái email đi bạn.
    8. text giữa tit và nọi dung nên phân biệt rõ ràng hơn
  12. hungbizweb

hungbizweb Mới đăng kí

lên website mới biết là đẹ không chứ anh thì luk nào chẳng đẹp. khi nào lên post ae học hỏi nhé
  13. havietnam

havietnam Banned

Duy Hiếu Bạn up lên mọi người góp ý mới dễ

Ủng hộ diễn đàn