Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu, lập teamwork tại Sài Gòn

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Thành Luân TD, 29/8/16.

Lượt xem: 11,571

1. Thành Luân TD Thành viên cấp 1

Xin chào tất cả mọi người, tôi tên Tuấn(Thành Luân là tên riêng của tôi), là một designer không chuyên. Hôm nay tôi lập topic này để vận động mọi người kết bạn làm quen tại đây, và đồng thời tạo thành một team trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm, học hỏigiao lưu giúp đỡ lẫn nhau trong vấn đề học tập, làm việc ở ngoài đời.
    Chúng ta sẽ cùng nhau hoạt động chính ở Tp.Hồ Chí Minh, thật tuyệt nếu các bạn có nhã hứng tham gia, đồng nhất đưa ra thời gian địa điểm nhất định để offline gặp gỡ nhau.
    Gmail của tôi, nếu bạn muốn trao đổi thêm: buitieuphuong41@gmail.com hoặc fb: facebook.com/tuanle5678
    Mẫu giới thiệu:
    + Tên: Lê Công Tuấn
    + Tuổi: 20
    + Công việc: Đang học nâng cao về ngành thiết kế đồ hoạ
    + Sở thích: Game, đọc sách, uống trà, nghe nhạc
    + Tính cách: Tự tin, hơi gia trưởng, trung thực, hoà đồng
    + Website ưa thích: vietdesigner.net, behance.net, pinterest.com, idesign.vn...
    Xin cảm ơn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/16
    HoangDesign thích bài viết này
  2. HoangDesign

HoangDesign Thành viên cấp 1

3. Thành Luân TD

Thành Luân TD Thành viên cấp 1

Cái này mình lập teamwork gần khu vực Sài Gòn để hỗ trợ, giao lưu, gặp gỡ thường xuyên bạn ạ ^^
  4. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

Mình cũng đang học đồ họa và muốn giao lưu chia sẻ kinh nghiệm. Nếu có dịp có thể gặp nhau đâu đó.
  5. Thành Luân TD

Chào Rogue. ! Bạn có thể để lại phần giới thiệu cho mình biết thêm thông tin về bạn được không ạ, bạn ở quận mấy vậy ạ ? ^^
  6. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

7. Kua

Kua Mới đăng kí

Hehe mình đang theo lớp đồ họa ngắn hạn của ĐH Hoa Sen. Cho mình tham gia với
    Tên Quý, 23 cái mùa hoa nở :)))
  8. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

Mình tên Anh, hiện tại sinh sống và làm việc tại Gò Vấp, mình năm nay 27 tuổi. B-)B-)B-)
  9. Thành Luân TD

Chào Quân, chào Quý, chào Anh. Không biết chúng ta có thể add bạn fb với nhau để có thể chat nhóm cho dễ không ? ^^
  10. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

11. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

12. ánh ry

ánh ry Thành viên cấp 1

Mình đi làm rồi, tham gia đc ko nhỉ
  13. Thành Luân TD

Được mà, chủ yếu lập team để học hỏi, trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau thôi. Rất vui được làm quen với mọi người
  14. Thành Luân TD

Có ai gần ở khu vực Thủ Đức hoặc Dĩ An không ạ
  15. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

16. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

17. ThienLoc

ThienLoc Thành viên cấp 1

Mình tên Lộc 21 tuổi ở quận 3 rất mong được vào group làm quen học hỏi với tất cả
  18. Nguyễn Xuân Nghĩa 1996

Nguyễn Xuân Nghĩa 1996 Thành viên cấp 1

19. Thành Luân TD

Mọi người đã nhận được hết lời mời kết bạn từ Tuấn Lê chưa ? :D
  20. ThienLoc

ThienLoc Thành viên cấp 1

add mình với facebook.com/loc.suppo

Ủng hộ diễn đàn