Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu và học hỏi các anh em trên VDs :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Phước Thành, 23/8/13.

Lượt xem: 1,890

1. Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Cũng là lần đầu post bài thì trước tiên xin chào hỏi các anh em trên này trước 1 tiếng!! hehe :D!! Trình chụp của em còn dở, chẳng qua do gear tốt nên chất lượng ảnh tốt thôi chứ còn bố cục và màu mè còn hơi kém!! Mong các anh em trên VDs gạch đá nhiều để e có cơ hội được học hỏi nhiều cái hơn :)!!

...
    b0yHN_96, Mrhoangpro, Thịnh Zombie1 người khác thích bài viết này.
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Ứ chịu đâu. Đi off mới chịu cơ
    Nguyễn Phước Thành thích bài viết này
  3. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

mẫu xinh kéo lại ảnh bao nhiêu =))
  4. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

:))!! Kéo lại nhiều thật hehe!! Màu mè gì ntn mấy anh chỉ giáo e nhé :P
  5. tam #2 bo cuc dep co chieu sau,blend rat chuan va an tuong.....con tam ma minh thay ko on la tam #1....bo cuc nhin vao thay rat chat choi...gia ma mod dung xa ti thi on roi....#4 "bo cuc doi xung" chua can bang giua hai buc tuong va mod .....nhieu do du chua ban....
  6. khuyetdanh12

khuyetdanh12 Thành viên cấp 2

kết vì mẫu dễ thương quá :)
  7. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Hihi cám ơn bạn nhé :)!!! Tấm #4 để xem lại cái đối xứng hihi!! Tấm #1 nhìn chật chội thiệt :P.....thanh kiu ve ri nhìu :D

Ủng hộ diễn đàn