Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp 2 VC MÌnh Làm Cái Này Với, Cảm ƠOn AE Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi HưngPS, 17/11/12.

Lượt xem: 4,134

1. HưngPS Mới đăng kí

Mình Cũng Là Người Làm PTS nhưng tham gia nhiều ở FB với I Love Photoshop hơn là Designer , Tối Thứ 7 Này Mình Đi Chơi Với Bà Xã Và Chụp Một Tấm Ảnh, Mình Muốn Blend Màu CHo Nó Thật Đẹp, Thật Hoàn Hảo, Làm Mãi Nhưng Sao K Ưng Ý, Hay Là Mình Cảm Thấy Như Vậy, Mọi Người Có Ý Tưởng Nào Với Bức Ảnh Của Mình Không, GIúp Mình Với Nhé, VC Mình Cảm Ơn diễn đàn ^^

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bạn cũng chịu khó viết hoa chữ cái đầu tiên cho từng chữ quá nhỉ? Mình dòm mà thấy mệt giùm bạn, mà cũng mệt con mắt của mình =.=!
    Liebestraum, cljck4game, pham tien dat4 người khác thích bài viết này.
  3. Trần Quốc Tính

Trần Quốc Tính Mới đăng kí

nhìn chóng mặt thiệt
  4. Zhei Kent

Zhei Kent Thành viên cấp 1

vãi cả viết hoa =)) hình này chất lượng thấp wá, blend nhìn gê lắm bạn ah`
    Min Nguyễn thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cán bộ ơi, mình chịu thôi, ảnh kém quá, không phải ảnh nào đưa lên cũng làm được đâu.
  6. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

À, Nhiều Người Cũng Nói Vậy Đấy, Nhưng Do Công Việc Phải Làm Nên Gõ Lâu Thành Quen, K Cảm thấy Khó Khăn Gì Trong Việc Gõ Thế Này Đâu Admin À ^^ ... 1 Đêm Ngon Giấc Nhé.
  7. Devilmaycry4890

Devilmaycry4890 Thành viên cấp 1

Viết Hoa nhiều như thế để được gì nhỉ
  8. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

Ừ Mình Cũng Blend nhiều cách rồi, nhưng chụp gach tối nên nhìn mặt k đc đẹp. Blend màu thì mình làm vô tư nhưng xem có ý tưởng nào hơn k ^^ cảm ơn b đã quan tâm nhé.
  9. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

Như Một Thói Quen Thôi ^^ Công Việc Mà.
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Việc gì mà cần phải gõ thế này vậy bạn? Chia sẻ tí, tò mò quá ;))

Cơ mà nói bạn đừng thật vọng nhé, ảnh chất lượng kiểu này mà bạn đòi "Mình Muốn Blend Màu CHo Nó Thật Đẹp, Thật Hoàn Hảo" thì mình e là rất khó đấy! Theo mình hoàn hảo nhất là hãy giữ nguyên bức ảnh bạn ạ, or có chăng là làm nét ảnh hơn thôi :)
    HưngPS thích bài viết này
  11. Pippi

Pippi Thành viên cấp 2

12. anna

anna Thành viên cấp 2

ừ cảm giác gõ bàn phím cũng mệt, híc
    ảnh mờ quá
  13. Khánh NB

Khánh NB Mới đăng kí

Chất lượng ảnh kém quá bác ợ :(
  14. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Phong cách màu quá quen thuộc....lung linh ....Phụ bác 1 chân í lộn TAY
  15. Tee

Tee Mới đăng kí

16. Ku96

Ku96 Thành viên cấp 1

Ý kiến của em giống ý kiến của anh Dư :D
    Ảnh này nhìn mờ mờ vs thiếu sáng thế này thì blend lòe nhòe :-ss
  17. lee_suki

lee_suki Thành viên cấp 2

:) dân pts tự làm ảnh của mình cũng giống như bác sĩ chữa cho người nhà...khó thiệt...!! ^^
  18. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

hic ảnh này mà blend lên thì bết màu lắm bạn à #:-s
  19. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

Có lẽ vậy các bạn ạ, sau hơn 1 tiếng nghĩ và thử mọi cách, blend đủ loại màu,ghi đủ loại chữ, thay đủ mọi nền, cắt đủ kiểu, cuối cùng quyết định giữ nguyên ảnh gốc =.=!
    lee_suki thích bài viết này
  20. HưngPS

HưngPS Mới đăng kí

Ừ Mình CŨng Là Người Làm PTS Nên Cũng Hiểu Mà, Vậy Mới Nhờ FR Xem Ai Có Ý Tưởng Nào Không ^^ .. Còn Công Việc Thì Mình Hay Phải Liệt Kê Đơn Hàng Theo Chu Kỳ Ngày- Tuần- Tháng Và Năm Nên Đánh Chữ Kiểu Này Là Bắt Buộc, Cũng K Mỏi Như Mọi Người Nói, Giữ Shift 1 Chữ Rồi Nhả :D Quen Rồi Thì Ks hihi. Cảm Ơn Nhé ADM.
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn