Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em chỉnh cái ảnh với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Đạt, 6/4/14.

Lượt xem: 1,786

1. Phạm Đạt Mới đăng kí

Trước tiên mong các bác đừng gạch em vì không lập đúng topic :-s có 2 topic mod đã tạo là Blend và Ghép nhưng ảnh này em cần được giúp cả 2 vấn đề mà đang cần gấp nên đành lập topic mới, mong mod bỏ qua cho em :-s
    giúp em chèn ảnh này [​IMG] vào 1 background ngầu ngầu, đơn giản kiểu
    (em tự nghịch nên xấu hix) hay kiểu menly một chút và sửa giúp em thành kiểu tóc này ạ
    Và giúp em blend thành đen trắng, riêng càvạt và đồng hồ cho thành màu đỏ giống màu đỏ ở nền [​IMG] làm sáng rõ cái Gshock của em càng tốt ạ /:)
    Tks all!!!
    p.s: em có ý tưởng vậy ko biết đẹp không, ae nào có ý tưởng đẹp hơn thì làm giúp em nhé. đại loại là 1 bức ảnh kiểu ĐÀN ÔNG :P

...
  2. newday886

newday886 Mới đăng kí

sao bức này đầu to thế nỉ
  3. Phạm Đạt

Phạm Đạt Mới đăng kí

4. newday886

newday886 Mới đăng kí

ra studio chụp vài cái thật đỉnh đi bạn ơi
  5. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

cứ tưởng cái đầu tiên là ghép cái đầu rồi chứ @@