Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em nâng cấp cái logo này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi jackluv, 24/4/15.

Lượt xem: 1,994

1. jackluv Mới đăng kí

như tiêu đề thì xin báo cáo với các bác là em thật sự k phải dân design
    nhà em lại làm khách sạn nên e muốn tạo 1 cái logo làm thương hiệu cho khách sạn
    ý tưởng của em thì là như ảnh em post đấy nhưng kiến thức design k có nên chả biết làm thế nào để cho nó đẹp hơn cả
    để như này nhìn nó thô thô thế nào ý
    vậy nên em man phép post cái logo của nhà e lên đây, mong các anh, các chị, các chú, các bác giúp đỡ em hoàn thiện cái logo này để nhìn nó chuyên nghiệp và đẹp hơn. em xin chân thành cảm ơn ạ!

à quên, khách sạn của nhà em là Khách sạn Đặng Đạt ạ ^^

...
  2. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

Giống hiệu thuốc tây Đặng Dạt đó bạn hêhe
  3. jackluv

jackluv Mới đăng kí

bác nào giúp em với, hè đến Cửa Lò em xin phục vụ bác 1 ngày 1 đêm miễn phí ^^
  4. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Mình thấy ý tưởng của bạn khá hay. Nhưng chưa đi tới cuối được. Nếu có thể đi tới cuối được thì sẽ là 1 logo thực sự chuyên nghiệp.
    Vì đây là logo gia đình bạn mình nghĩ bạn nên bỏ tiền ra để nhờ 1 thiết kế giỏi có thể giúp bạn thay vì đưa lên đây.
    Chi Meo thích bài viết này
  5. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

ý tưởng khá là ok căn ce ,điều chỉnh thêm là có thể dung được rồi.
  6. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

chỉnh lại một chút phần đáy logo và phần cong của hai chữ D ngang nhau chắc là dùng đc luôn :D
    Logo này vì hầu hết chỉ dùng chữ D nên muốn rõ brand cho Khách sạn của bạn thì thêm cả tên khách sạn nho nhỏ bên dưới cho người ta dễ nhớ :D
    Một vài góp ý cá nhân nho nhỏ :">
  7. hai_data

hai_data Banned

up cho bác

Ủng hộ diễn đàn