Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp chọn giao diện web !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Melody Love, 28/5/15.

Lượt xem: 2,095

1. Melody Love Mới đăng kí

Tình hình là bên thiết kế đưa ra vài mẫu, em thích cái màu đen, mà anh thiết kế nói xấu, bảo cái nâu đẹp hơn. Em không rành lắm cơ mà cái đen nó xấu chỗ nào ạ, hay em không có mắt thẩm mỹ :D

...
  2. nguyenhoang_it

nguyenhoang_it Thành viên cấp 1

Khách sạn nhà hàng nên thiết kế phong cách thoáng và sang.
    Google map rất giống Dana( ko hiểu )
    Hỏi ngu web này bác làm với giá bao nhiêu
    Melody Love thích bài viết này
  3. freedomer2014

freedomer2014 Thành viên cấp 1

Phong cách hơi cũ, làm lại đi bác , khuyến khích
  4. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Phong cách truyền thống đổ bóng này cũ quá rồi bác à.
    Màu sắc âm u quá không nổi bật được một chi tiết nào hết, giống như bạn ở trên nói web về nhà hàng khách sạng nên thoáng, hiện đại nhìn sang trọng sẽ tốt hơn.
    Bác canh lề, padding, lưới lộn xộn quá nên nhìn bị rối mắt, chọn icon méo mó không đẹp nữa
    Web bác nội dung dung ít mà sử dụng nhiều font chữ quá @.@

Tham khảo thêm các template khách sạn hiện nay rồi làm lại nhé bác ^^
  5. nghenhin

nghenhin Mới đăng kí

Nếu phải chọn 1 trong 2 thì chọn nâu. Nhưng phướng án tốt nhất là làm lại hết
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

cả 2 đều xấu, phong cách thiết kế của 20 năm trc
  7. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

8. Melody Love

Melody Love Mới đăng kí

Cám ơn các bác góp ý, nếu làm cái này là 3 củ bác nguyenhoang_it ơi
  9. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

3 củ là chỉ mới giao diện PSD thôi hay là code luôn rùi thế bác??
  10. Melody Love

Melody Love Mới đăng kí

code luôn bác êy
  11. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

3 chai mà code lun thì design này đẹp nhé :P
    caodangtoi thích bài viết này
  12. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

3.000.000đ nhìn như vầy cũng ok rồi. Thêm hiệu ứng chuyển động mượt chút là được rồi, làm kinh doanh nhà hàng khách sạn đặt cao tính ổn định chứ ko cần bắt kịp TREND của dân thiết kế lắm đâu.
    Cứ đưa 2 giao diện này cho khách chọn, chọn cái nào làm cái đó :D

Mình nghỉ code web cũng lâu rồi, mà đến giờ vẫn có người chủ động liên lạc với mình làm mấy web be bé này :D. Khách nào mà thấy được có hiệu quả từ website thì họ sẽ chủ động liên lạc với mình để sử dụng thêm dịch vụ hoặc custom thêm cho web, còn không thì để đến khi mình báo gần hết hạn thì họ đóng tiền duy trì.

Giá web dưới 5 triệu thì ...
    - 700 host + domain
    - 1500 code + thiết kế giao diện + logo (mua trên themeforest về custom lại 1 phần :D)
    - 100 cà phê, điện thoại
    - Còn lại là chi phí rủi ro, 1 tháng backup lại 1 lần.

Khách có website giới thiệu được đủ nội dung để bán hàng. Mình cũng có bán được gói host, có ít tiền cafe, điện thoại.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/15
  13. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Thực sự rất xấu :(
  14. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

bác nên chọn nâu, và phần sáng biểu thì chọn (như ở cái nút trang chủ) bác cho bớt sáng đi, lấy màu như màu sữa ý :) chói quá, chữ cho nó rõ nét hơn một chút bằng thêm tí viền cho nó bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn