Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Giúp đỡ] Bị lệch hình ảnh trong PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ДrchitecT92, 14/1/13.

Lượt xem: 2,260

1. ДrchitecT92 Thành viên cấp 2

Mình bấm cái gì mà ảnh nó ko ở chính giữa nữa mà nó lệch sang phải r`. Giúp mình vs.

...
  2. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

thật ra đây mới là chính giữa đấy bạn ạ =)
  3. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Theo mình thấy thì ảnh nó ở giữa màn hình đấy chứ, do mấy cái bảng kia nó bị lệch thôi. Bạn thử vào Menu Windown/ Workspace/ Reset Essentials xem
  4. Keiz Whiski

Keiz Whiski Thành viên cấp 2

đây là chính giữa còn gì, bạn nói sao vậy =,.= :))
  5. ДrchitecT92

ДrchitecT92 Thành viên cấp 2

6. ДrchitecT92

đáng lẽ nó phải lệch sang trái :)
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cái này thì đúng là do màn hình luôn,.phải thay ngay

Bác có teamview thì đọc em làm cho nhanh,.cái này là tại bác kéo thanh tác vụ ra nên nó mới thế,.kéo lại cho đúng khớp rìa màn hình là đc
  8. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

Làm theo cách của mình kô đc ah :)
  9. ДrchitecT92

à đc rồi thanks thím :)
  10. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hide hết những panel góc phải đi sẽ rõ , nó đang ở chính giữa í
  11. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn nhỉn bên Cột Trái, phía dưới cùng, có cái ô vuông hiển thị, bạn nhấn thêm 1 lần, lả cho toan màn hình, lúc đó bạn tha hồ lấy cái công cụ giống Bàn Tay, nắm kéo hình đi đâu cũng dược. (nhấn đến hết nhấn được nữa, thì nhấn Esc ở Bàn Phím, nó sẽ trở về bình thường. ha ha ! :))
    tuxuonglc thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn