Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ bổ sung kiến thức Photoshop cho các thành viên không có căn bản.

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi ducuong233, 14/11/16.

Lượt xem: 4,135

1. ducuong233 Thành viên cấp 4

:D Chào các bạn, mình là Cường, cũng là thành viên hoạt động trên diễn đàn được 1 năm, la liếm vớ vẩn :">
    Mình lập Topic này để giải đáp một số vấn đề trong quá trình thiết kế của các bạn (sử dụng Photoshop).
    Vì mình bắt đầu từ dân kinh doanh, sau rồi là dân Marketing rồi mới đến tự học Photoshop, nên không ít thì nhiều tự tin rằng mình có đủ khả năng, kiến thức của một thằng tự học Photoshop. Nên chắc chắn một điều, nó sẽ sai với rất nhiều thành viên học theo giáo trình đầy đủ. Nhưng cái được mình nhận thấy là, các bạn sẽ dễ tiếp thu hơn.

Nói vậy rồi mình xin xác báo lại với mọi người là, mối tuần mình sẽ live steam chỉ dành riêng về vấn đề Photoshop và mình sẽ phát trực tiếp trên tường cá nhân của mình tại: https://www.facebook.com/ducuong1987 (Thứ 5 hoặc thứ 6 hàng tuần - Bắt đầu từ 3h30)

Vậy bạn nào có câu hỏi, thắc mắc, xin hướng dẫn có thể để lại lời nhắn tại đây, để từ đó mình có một bài live steam sát với câu hỏi của các bạn nhất có thể.

Lời cuối: Mình xin phép các thành viên đã có kiến thức căn bản bỏ qua về cách thực hiện của mình, chắc chắn cũng sẽ có sai sót, nhưng đó là kinh nghiệm mình đã tự học được và điều đó sẽ dễ dàng hơn cho những bạn mới bắt đầu, tiếp cận và sử dụng Photoshop được thành thạo hơn.

Một lần nữa cảm ơn các bạn đã quan tâm và để lại câu hỏi. Sau mỗi lần steam mình sẽ lưu lại link và đẩy lên đây để mọi người, những ai đã bỏ lỡ có thể xem qua cũng như đánh giá về cách làm việc của mình. Xin cảm ơn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/11/16
    tranvan.muon, thanhha2701, Endric3 người khác thích bài viết này.
  2. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Úp :-?
    ducuong233 thích bài viết này
  3. ThanhIT

ThanhIT Thành viên cấp 2

đánh giá rất cao vì sự cống hiến đó ... mong sẽ được nhiều bạn quan tâm :+1:
  4. sunrsie2210

sunrsie2210 Thành viên cấp 2

Rất ủng hộ bạn
  5. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

thứ 5 với thứ 6 mấy h live stream vậy bác. ^^
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

3h30 bạn nhé, tầm đó mọi người cũng đã làm việc xong hòm hòm rồi :D
    Giờ ngồi chờ xem ai có câu hỏi thôi.
    LEHONGSON89 thích bài viết này
  7. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Ủng hộ bác. Live stream bác có thể làm luôn một vài bài hướng dẫn không? Mình bị yếu và mảng vẽ trong photoshop và chỉnh hiệu ứng mầu
  8. ducuong233

Mình sẽ cố gắng đưa ra những nội dung một người chưa biết gì về Photoshop có thể hiểu được từ lúc mới bắt đầu. :D Nhưng vẫn cần các bạn xây dựng thêm nội dung câu hỏi để mình biết các bạn cần và muốn gì.
  9. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

Up thôi<:-P
  10. Nguyễn Kiều Vương

Nguyễn Kiều Vương Thành viên cấp 1

up lên nào,bài viết rất có ích
  11. quangbao250487

quangbao250487 Thành viên cấp 1

ủng hộ bạn
  12. ducuong233

Chiều nay thứ 5 ngày 17 mình không livesteam được, nên mình thông báo chuyển sang thứ 6 ngày 18 nhé. Lúc 3h mình sẽ bắt đầu mở kênh.
    Bạn nào có câu hỏi, có thể gửi trước mình, còn nếu chưa nghĩ ra thì có thể comment trực tiếp trên kênh youtube nhé. :D

Have nice day
  13. LEHONGSON89

chủ thớt , sao facebook của chủ thớt vô không được , báo lỗi không tồn tại
  14. ducuong233

15. LEHONGSON89

sao không thấy bác livesteam
  16. ducuong233

Sorry, chờ mình chút. Vừa đi tiếp khách về đang cài -_- ặc ặc/
  17. LEHONGSON89

chắc bác đổi giờ thành buổi tối đi bác, khoảng tầm 8-9 h tối ấy bác, nay bác trễ hẹn giờ giấc ^^
  18. ducuong233

:'( Chẳng hiểu con lap này nó bị làm sao. Chắc để tối, báo chặn OBS với XPlit hoài -_-. Hờn
  19. karthus

karthus Thành viên cấp 2

chặn OBS thì dùng thử bandicam đi, cũng tựa tựa thôi
  20. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Ai xem được chưa ? Cho xin cái link với <:-P

Ủng hộ diễn đàn