Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ cách xem mật khẩu facebook khi đã tự động đăng nhập

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi bachtuyet, 12/7/14.

Lượt xem: 178,616

1. bachtuyet Mới đăng kí

Xin chào mọi người.
    Khi đăng nhập facebook mình bấm vào "Keep me log in" và cứ thế tự động đăng nhập hơn nửa năm nay nhưng gần đây mình nhận ra có người vào facebook của mình nhưng mình không nhớ mật khẩu để đổi mật khẩu mới được. Mình cũng không nhớ mật khẩu email nên cũng không dùng cách gởi mật khẩu mới về email được lun :(. Nên mình chưa dám log out facebook để thử cách đó (Log Out xong khỏi vào được facebook của mình luôn :( )
    Mình dùng trình duyệt Chrome nhưng không lưu mật khẩu trên trình duyệt nên cũng không vào đó để xem được. Vậy các bạn cho mình hỏi có cách nào xem hiển thị mật khẩu của mình khi mà mình đã đăng nhập sẵn vào face của mình rồi không ạ.
    Xin cảm ơn mọi người.

...
  2. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

Ctrl+Shift+Delete Enter
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

troll à?
  4. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

cái này mà làm đc thì đi net coi đứa nào quên đang xuất thì đổi pass nó..cơ mà đâu có dễ
    trước mình thấy có cách dùng f12(kiểm tra phần tử) trên gg chrome nhưng mà k nhớ..vì chỉ xem lướt qua
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/7/14
  5. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

forus228: bấm tổ hợp phím đó có tác dụng gì trong trường hợp này vậy ạ
  6. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

xoá dữ liệu duyệt wed ..ấn đi rồi đánh bom nhà bác forus228 luôn :))
  7. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thôi nào tình iu, định lấy pass của ai để quên hử :>
    Làm quái có chuyện quên cả hai mk, ngon thì ném cái nick fb vs email đây tui test, đúng bạn tui chỉ cách lấy cho == >:)
  8. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

lưu cookie
  9. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

sharinegan "ném cái nick fb vs email đây tui test" làm làm như thế nào bạn
  10. sharinegan

Fb là gì? cái quên mk đó?
  11. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Bạn vào phần cài đặt của trình duyệt , sau đó tìm và click vào "quản lí mật khẩu đã lưu", tất cả mật khẩu bạn lên web nằm ở đấy
  12. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

nếu dùng chrome hay cốc cốc thì:
    Cài đặt -> Hiển thị cài đặt nâng cao -> Tìm phần Quản lí mật khẩu và biểu mẫu
    -> Quản lý mật khẩu đã lưu! Tìm mail của bạn và ấn Hiển Thị.
  13. sharinegan

Mấy tên phá đám kia để ta bắt nạt lính mới xíu chớ :))
  14. thanh lam vo

thanh lam vo Thành viên cấp 2

vào chỗ quên mật khẩu làm theo hướng dẫn, nói chung là xác nhận bằng mail,no se gửi xác nhận về bạn chỉ cần đổi thôi,còn chome đúng là có chỗ lưu để xem bạn hỏi ông google ổng chỉ cho....
  15. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

sharinegan : ý mình là làm sao để "ném cái fb hay email" qua để bạn xác nhận í. Mail mình dùng lập face tách biệt với mail làm việc nên chẳng bao giờ vào nên không nhớ được mật khẩu bạn.
  16. sharinegan

Trên có cách xem rồi đó :)
  17. Kún.ĐAC

Kún.ĐAC Thành viên cấp 2

sharinegan thích bài viết này
  18. bachtuyet

bachtuyet Mới đăng kí

Mình đã làm theo cách đó từ lâu rồi nhưng không được vì khi Chrome nó hiện cái bảng "muốn Lưu mật khẩu không" thì mình luôn bấm vào "Không bao giờ" nên giờ vào xem nó không lưu lại mật khẩu bạn ơi ~X(
    Vì trước khi vào đây hởi mình đã tìm trên google nhiều rồi nhưng ko được nên giờ mình mới hỏi
  19. sharinegan

Haiz, ít cũng xem được cái fb giờ trắng tay chửa Kún.ĐAC :))
  20. sharinegan

Đùa nhau, không lưu mk sao tự động đăng nhập O.o

Ủng hộ diễn đàn