Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ em lỗi về phần mềm Photoshop CS5 Extended ( Portable ) bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi suri121, 16/1/13.

Lượt xem: 3,274

1. suri121 Thành viên cấp 1

Như trên em không biết khắc phục lỗi này thế nào.. máy em mới cái lại win.. trước dùng vẫn bình thường ạ

...
  2. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

Bản Protable nhẹ những nhiều lỗi lắm bạn à. Bạn nên down bản full rồi cờ rắc mà dùng :)
  3. suri121

suri121 Thành viên cấp 1

trước mình vẫn dùng bình thường mà... không biết thiếu cái gì nữa.. mình sợ bản này mà lỗi thì bản cs6 full cũng hỏng mất..
  4. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

đã có bản full rồi thì bạn dùng bản Protable làm gì? Chản đó chỉ cho vào USB để dễ mang đi lại thôi :)
  5. suri121

suri121 Thành viên cấp 1

ý mình hỏi ở đây.. là cái lỗi gì.. và mình muốn khắc phục.. để cho bản cs6 kia ok.. c
  6. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Deesuri121 thích bài viết này.
  7. anonymous_000

anonymous_000 Thành viên cấp 1

lỗi sai cấu hình thì phải bạn ak. nó nói là bạn cài đặt lại chương trình để sửa lỗi kìa. thử unistall đi xong cài đặt lại xem sao
  8. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Em cũng bị y như bác :(, dùng được mấy hôm nó lại bị kiểu này :((

Ủng hộ diễn đàn