Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giúp đỡ] Lỗi khi truy cập các trang web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi siukoi, 8/11/14.

Lượt xem: 1,365

1. siukoi Thành viên cấp 2

Gần đây không hiểu sao khi truy cấp các trang web trên Chrome thì nhận được thông báo như hình dưới.
    Không biết có bạn nào bị tương tự như mình không . Mọi người có ai bị và biết cách khắc phục xin trợ giúp với
    . Cảm ơn các bạn nhiều :)

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

có phải ngày tháng chưa chuẩn không ta?
  3. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

#2 chuẩn. Sai ngày tháng nên chứng chỉ không hợp lệ.
  4. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

ngày tháng đúng từng giờ từng phút bạn ơi :v
    Một số trang web lúc vào được lúc lại bị thông báo như vậy . Mà cái này chỉ mới bị trong 2 ngày này thôi à
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Truy cập = trình duyệt nào cũng thế hay sao?
  6. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

bạn search trên mạng về SSL tải về thay đổi chứng chỉ xem, lúc trước mình cũng bị tương tự là bị chặn facebook do sai thông tin chứng chỉ SSL
  7. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư à. chỉ bị mỗi trên chrome canary thôi à
    1 số trang lúc vào được lúc báo lỗi này . ngay myfonts.com thỉnh thoảng vào lại bị
    hvthanhtan mình không hề thay đổi host gì cả .Vì win mình cũng mới cài lại mà
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mới cài Win xong nên mới gặp tình trạng này àh?

Mà giờ mới biết đến Chrome Canary đấy, sao ko thử dùng bản Chrome bt xem sao nhỉ?
  9. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Bản canary là bản dành riêng cho 64 bit .với lại được cập nhập liên tục những cái mới nhất nên mình thích dùng nó hơn mà :)
    uh. giờ mấy trang kia mình cũng chuyển qua chrome 32bit đọc rôi . Tại mình cũng chỉ thắc mắc. Vì hôm bữa có nhấn nhầm link lạ . Nghi là máy đang bị dính virus ấy

Ủng hộ diễn đàn