Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ: Pts hộ em cái hình của trường cấp 3 với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ngu Ngơ 95, 21/5/14.

Lượt xem: 3,257

1. Ngu Ngơ 95 Mới đăng kí

Em là học sinh khóa k22 ạ.. đã ra trường 1 năm.. đây là hình do khóa k23 chụp ạ

Em muốn thay cái số 3 ở từ k22 bằng số 2 ở hình lớp em cho nó thành k22 ạ, nhờ các bác giúp ạ, em xin cảm ơn rất nhiều

Các bác đừng để watermark nha vì e muốn đặt làm ảnh bìa face. Em cảm ơn
    p/s: các bác thông cảm ảnh lớp em chụp bằng đt nên chất lượng hình hơi cùi.. các bác zoom lên bị vỡ hình chút xíu cũng k sao đâu ạ :)

...
  2. Nam Doan

Nam Doan Thành viên cấp 1

Ngu Ngơ 95 thích bài viết này
  3. Ek_KiD

Ek_KiD Thành viên cấp 1

Mình nghĩ ntn đẹp hơn!!!
    Lâm Thanh Nguyên, Ngu Ngơ 95vozfun thích bài viết này.
  4. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Hình kỷ niệm lớp mình lại đi dùng của người khác thì ý nghĩa con mẹ gì nữa nhỉ? Các bạn của khóa mình sẽ nói gì, các bạn bị mượn hình sẽ nói gì?
    Sao avatar của chủ thớt không dùng ảnh của Kenny Sang cho nó sang một thể?
  5. Ngu Ngơ 95

Ngu Ngơ 95 Mới đăng kí

Ý em chỉ là thay 1 số 3 thành số 2 thôi ạ.. k để số 22 là hai số giống nhau ạ
    Mong các bác sửa giúp em 1 xíu ạ ^^
    em cảm ơn
    Số 2 lấy từ ảnh của lớp em ạ
  6. Ngu Ngơ 95

Ngu Ngơ 95 Mới đăng kí

vozfun Em làm chủ yếu là để ảnh bìa cho vui chứ không có ý gì bác ạ.. đây cũng toàn là học sinh khóa dưới em, thân nhau nên em để cũng không sao mà bác.. troll vui tí cho nhớ kỉ niệm cấp 3 thôi vì năm bọn e ra trường k chụp được bức nào toàn khối ntn :)
  7. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Đã mượn thì mượn hẳn như pic #3 là đẹp rồi. Ảnh 1 và 2 chụp không cùng góc, ghép vào không đẹp, co kéo sẽ làm biến dạng hình người, mà số 2 của cái ảnh 2 người thưa thớt, ghép vào rất kệch cỡm.
  8. sumako

sumako Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn