Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp đỡ về nâng cấp hoặc mua CPU mới ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi ngọc nhân, 27/2/14.

Lượt xem: 1,921

1. ngọc nhân Mới đăng kí

Tình hình là máy tính mình mua được 7 nằm r
    Cấu hình nó như thế này
    Intel pertium4, CPU 2.40GHz
    Socket 478mPGA
    chipset : i865P/PE/G/848P
    ram : DRR 256MB , gắn thêm 1 thanh 512 MB
    máy vẫn còn lướt wed tốt , nhưng coi phim thì bị lag, em muốn thay đổi cho máy mạnh hơn, thêm cad đồ họa chơi LOL càng tốt .Cảm ơn các a nhìu

...
  2. mit4ever

mit4ever Thành viên cấp 1

Nâng cấp làm gì hả trời...con này mà nâng cấp thì mua ngay máy mới cho nhanh .
  3. hailuadichat1

hailuadichat1 Mới đăng kí

đời cũ quá , duo core bây h cũng đã xưa rồi
  4. ngọc nhân

ngọc nhân Mới đăng kí

giá 1 CPU bình thường bây giờ là khoảng bao nhiêu và ở đâu bán vậy các bác ,Tphcm
  5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

tầm trung đủ chơi game và có card mh thì khoảng 7-9 tr cho 1 thùng CPU
    trung bình 4-5 năm nên đổi bộ máy mới sẽ tốt hơn, bạn xài 7 năm ròi thì thành thật khuyên bạn nên mua máy mới sẽ tiết kiệm hơn, vì ít tốn chi phí cho sửa chữa và ko lo ko tìm được thiết bị phù hợp
  6. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

Nên mua ngay máy mới bạn à :v
    Cái này cho vào viện bảo tàng được rồi :))

Ủng hộ diễn đàn