Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em Blend màu 2 bức ảnh này với ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lucass, 5/10/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,055

1. Lucass Mới đăng kí

Các bác giúp e blend màu 2 cái ảnh chụp 2 đứa cháu em nhé . 1 cái chụp bằng di động , 1 cái bằng máy Canon G9 . Có gì blend xong các bác gửi em cái link ảnh nhé . E muốn giữ nguyên kích thước để in ảnh ra có được không ạ ? E xin cám ơn các bác nhiều .

Còn đây là ảnh ạ :
    Nhân tiện , cái ảnh thứ 2 các bác xóa giúp em cái thùng carton ở góc dưới bên phải được không ạ ? ^ ^

...
  2. Kerofoto

Kerofoto Thành viên cấp 1

cho e gửi bác tấm này ^^
    Lucass, Khoi LeThủy Ziry thích bài viết này.
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

LucassKhoi Le thích bài viết này.
  4. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

3 cái lên màu đẹp quá
  5. cudyandem

Tiếp bức baby:
    Link từ ảnh là kích cỡ chuẩn rồi đấy!
    Khoi LeLucass thích bài viết này.
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Khoi Le thích bài viết này
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thật ra cái ảnh em bé khi chụp thì hơi lỗi ở chỗ cánh tay phải,..vì chỉ có mỗi cái ống tay,.còn cái tay thì bị mờ làm có cái cảm giác bị cụt tay @@
  8. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

bạn làm đẹp lắm nhưng vì ảnh trẻ con nên chỉnh sáng hơn mới đẹp , bị tối mất rùi bạn ơi ,theo mình nên chỉnh sáng hơn + chút hiệu ứng lighting effects về phía trên bên trái
    cudyandem thích bài viết này
  9. cudyandem

ờ, mình quên mất đấy. Sáng như này chắc chuẩn rồi, chứ sáng hơn thì chói. Còn lighting ef k cần vì mình cố tình loại sáng đèn đi để nổi bật tầm nhìn vào đứa bé mà.
  10. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

để như cũ cúng đẹp lắm ròi.mình thử kéo vài cái xem :D
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn