Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em chỉnh cái ảnh gấp vs ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi lanchoi, 7/3/14.

Lượt xem: 3,971

1. lanchoi Mới đăng kí

:( em có ông anh muốn phóng thêm cái ảnh cưới này nhưng trình em ko cao, anh chị em giúp em chỉnh màu cho nó lung linh lên vs ak, em cảm ơn nhieeuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
    Đây là ảnh để xem ak

...
  2. s0rry91

s0rry91 Banned

Hấp diêm băng thông à.
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Nhìn cô dâu giống :"Bác sĩ bảo cưới" thế.
    lanchoi thích bài viết này
  4. s0rry91

s0rry91 Banned

5. lanchoi

lanchoi Mới đăng kí

Cảm ơn Bác Sorry91 nhé, ảnh phóng bác làm giúp em cái tone nó tươi sáng được ko ạ
  6. lanchoi

lanchoi Mới đăng kí

P/s Bác Thái Châu :)) Bác sĩ ko bảo cưới đâu, ngoài đời cô dâu xinh lắm, chả hiểu sao bé ý chụp ảnh này nhìn béo vậy :(
  7. lanchoi

lanchoi Mới đăng kí

mẶT MŨI XANH LÈ BÁC DAOTU94 ANH, BÁC DỌA ANH CHÁU À =))
  8. Jack Bean

Jack Bean Phụ trách offline miền Bắc

mình góp ý tí: bạn đã nhờ, và bạn ý đã có lòng giúp, thì ưng hay không mình cứ nhận, đừng chê công khai như này, làm người ta hụt hẫng lắm đó :)
  9. s0rry91

s0rry91 Banned

10. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

hấp diêm băng thông rồi =(( cơ mà sẽ cố giúp bác :-bd
  11. Trương Đức Hoàng

Trương Đức Hoàng Mới đăng kí

12. dichken

dichken Thành viên cấp 1

Chào bạn lanchoi mình vô tình xem qua bài bạn đăng...tuy không sớm nhưng mình xin làm bạn xem tn. Ảnh cưới phóng to thông thường k ai soi quá kỹ nhưng mình nhìn mấy pic trên các bác làm hộ mà nóng mắt ( mặt cô dâu không chỉnh lên hình rất kinh như da mặt + răng + môi, thậm chí là chú dể mặt quá là nhìu mụn cũng không chỉnh lại)

ảnh chất lượng cao mình để ở link Flickr www flickr com/photos/dichken/12985943555/

www flickr com/photos/dichken/12985943555/sizes/o/in/photostream/

( lưu ý link bạn thêm dấu chấm nhé...cấp của nick m không đc phép add link)
    (muốn bit mình là ai lên google gõ chữ dichken và vào trang đầu tiên tìm được)

còn đây là hình "đề mô" nhé

mr.l_199x, lanchoidaotu94 thích bài viết này.
  13. s0rry91

s0rry91 Banned

Bác trên lên màu nhân vật sáng quá, bác blend tách nhân vật ra à. Cho 1 chút hiệu ứng tác dụng lên nhìn mới thật hơn.
  14. Trương Đức Hoàng

Trương Đức Hoàng Mới đăng kí

Bác nói thế oan cho em quá, ảnh em xóa mụn đánh răng hết rồi mà.
    Tiện đây em cũng góp ý với bác luôn là lên diễn đàn đừng chê bai soi mói anh em quá, dù xấu dù đẹp thì cũng là cùng đam mê thôi mà bác.
    Còn nếu để đánh giá ảnh của bác thì chưa nói đến màu vội, bác tô viền ở đầu chú rể với váy cô dâu bị chờm ra ngoài kìa
    daotu94 thích bài viết này
  15. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Trương Đức Hoàng bác này nói chuẩn :v Mà với cả hàng nhờ thì cũng chả ai làm cẩn thận bằng tự làm đâu :D
  16. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

thấy a/e hăng hái quá. màu này xuất thì ok nha khỏi bàn tới
  17. lanchoi

lanchoi Mới đăng kí

BẠN jACK ƠI! mình ko có ý như bạn đâu ^^, bạn hiểu lầm rồi, câu nói của mình ở góc độ hài hước mà @@!
    Jack Bean thích bài viết này
  18. lanchoi

lanchoi Mới đăng kí

mấy Pic của các bác làm đẹp quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! cảm ơn cả nhà rất là nhìu ạ, iu iu!
  19. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Mình thử giúp bác nè hehe :D
  20. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

ngồi rảnh rỗi làm 1 2 tấm không đc đẹp chỉ là góp vui và giết thời gian[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/14
    mr.l_199x thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn