Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em hoàn chỉnh logo club từ thiện với mọi người ơi...

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lê Hoài Thông, 14/10/13.

Lượt xem: 3,598

1. Lê Hoài Thông Mới đăng kí

Tình hình là em làm cái logo cho hội từ thiện, loay hoay cả mấy ngày vẫn không thể vẽ được hình hai cánh tay nâng trái tim ở giữa và bàn tay có ngón tay cái xung quanh viền. Ai giúp em được không ạ! Tuần sau em ra mắt hoạt động mất rồi. huhu. Em cảm ơn rất nhiều!!!

...
  2. ohyeah

ohyeah Banned

ĐỊnh tắt máy đi ngủ mới thấy, nên làm hơi vội

Lê Hoài Thông thích bài viết này
  3. v0va_kut3

v0va_kut3 Mới đăng kí

4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

ý bạn là như này hả
    mình làm hơi vội, nếu cần sửa thì cứ hú mình 1 cái :D
    Lê Hoài Thôngvgodz thích bài viết này.
  5. Lê Hoài Thông

Lê Hoài Thông Mới đăng kí

Cảm ơn anh ohyeah, v0va_kut3, RainyWarrior nhiều lắm ạ! Em vui lắm cơ khi mọi người giúp em nhiệt tình, cái nào cũng đẹp nên em chưa biết sẽ chọn cái nào cho CLB nữa :x:x:x
    Các có thể cho em hình bàn tay có ngón cái là đầu chim bồ câu chạy quanh viền nữa thì tuyệt lắm luôn ! Hy vọng hông có làm phiền mấy anh nhiều, ngại quá à! :(
  6. ohyeah

ohyeah Banned

Sao tự nhiên tay lại thành đầu bồ câu là sao ? Cái nào đi cái đấy chứ :). Nếu muốn thêm bồ câu vào thì làm thế này vậy.
    Còn đây là file gốc *.ai, nếu muốn thì down về rồi thêm bớt thế nào thì tuy ý:
    http://www.mediafire.com/view/n7mo630dtvayt0a/congtacxahoi.ai

7. Lê Hoài Thông

Lê Hoài Thông Mới đăng kí

Cảm ơn anh nhiều lắm nè ohyeah :) Thích cái logo này ghê luôn ý ^^ Chúc anh nhiều sức khỏe nhé:x

Ủng hộ diễn đàn