Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về cài đặt CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi rainiegreen, 26/5/13.

Lượt xem: 2,193

1. rainiegreen Banned

Em tải bản CS3 trên trang vietdesigner của mình, mà nó cứ báo lỗi như vậy. Có ai đã gặp qua trường hợp này chưa giúp em với ạ :((

...
  2. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

của em cài xong cs3 còn chẳng gỡ được. vẫn cài cs6 như thường
  3. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

cài cs6 lun đi bạn ơi
    nếu cs6 mình giúp setup - cờ rắc
    rainiegreen thích bài viết này
  4. Lê Hoàng Nhật Nam 090192

Lê Hoàng Nhật Nam 090192 Thành viên cấp 2

cài CS6 nhé bạn, nhiều tính năng hơn với lại làm việc cũng khoái hơn bạn ạ
    rainiegreen thích bài viết này
  5. rainiegreen

rainiegreen Banned

máy mình chắc ko nổi cs6 đâu mấy bạn ơi. tại dạo này ngứa ngoáy tay chuột nên muốn cài vọc 1 tí chứ cái cao quá sâp máy luôn quá :(
  6. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

Lỗi do download đấy. Hoặc bạn có thể mua 1 cái đĩa c3 về cài là ổn thôi mà :D
  7. Lê Hoàng Nhật Nam 090192

Hoặc thớt xóa bản setup này đi rồi down bản mới về, thử xem.
  8. rainiegreen

rainiegreen Banned

Zero103 em tải bản do admin share trên forum mình đó :( ko biết có ai gặp trường hợp tương tự ko

Lê Hoàng Nhật Nam 090192 đang down đây ạ. toàn link die ._. ko biết có khá hơn ko nữa
    Lê Hoàng Nhật Nam 090192 thích bài viết này
  9. Lê Hoàng Nhật Nam 090192

Chúc bạn thành công :D

Ủng hộ diễn đàn