Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về kiểu Hair typography

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi duyphong91, 26/10/13.

Lượt xem: 3,870

1. duyphong91 Thành viên cấp 1

Ai giúp e cách vẽ kiểu chữ này trong ill với ạ

Em chỉ được dùng ill để làm thôi :(

...
  2. ovihau

ovihau Thành viên cấp 1

Up cho bạn, đang cần cái này vẽ Tóc ^^
    duyphong91 thích bài viết này
  3. duyphong91

duyphong91 Thành viên cấp 1

Help meeeeeeeeee
  4. duyphong91

ko ai bít giúp e à :((((
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

cái này chắc dùng wacom vẽ
  6. duyphong91

vẽ = ill đó
    mình có bài hướng dẫn vẽ = ill mà nó bằng tiếg anh mà k biết tiếg anh nên k làm đc :(
  7. HNTamNhu

HNTamNhu Thành viên cấp 1

duyphong91 Lấy bài viết đó dịch sang tiếng Việt ... Google Chrome có chức năng đó mà ... Mà từ chuyên ngành đọc dễ hiểu mà!
  8. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

bạn dùng font tạo chữ bằng PTS hoặc Ai..sau đó click chọn layter chữ...bạn xoá nó đi..sau đó để dứoi layer chữ là layer tóc...đương nhiên nó sẽ không viền theo đường cong của chữ..bạn edit size và độ nghiêng của layer tóc phía dưới. tuỳ chỉ nhiều layer tóc sẽ cho bạn tác phẩm hoàn chỉnh

p/s: đây là cách cùi bắp + tốn time mình vừa nghĩ ra. Còn một cách là tạo brush, ai có cách nào hay hơn thì có thể post lên cho mọi người coi

Ủng hộ diễn đàn