Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em về lỗi unexpected end-of-file was encountered!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhck23, 8/11/12.

Lượt xem: 9,771

1. nhck23 Thành viên cấp 1

mọi người cho em hỏi là sao em tạo 1 file 3m x 1.5m rồi lưu thì pts mặc định file type là .psb sau đó em mở ra thì nó báo là "Could not complete your request because an unexpected end-of-file was encountered" giúp em với ạ!

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cái này lớn rữ ha tới 3m, k biết đó có phải nguyên nhân k
  3. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

hic em cũng không biết máy em thì mở được... máy bạn em thì ko...
    giúp em với à quên giúp bạn em với!
  4. Dinh Cuong

thế thì do máy kia rồi, chắc chắn là file k lỗi, có thể phần mềm PTS k tương tích chăng, thử kêu bạn cài phiên bản PTS giống của bạn đi
  5. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

hic! thế này thì khó nhỉ! máy kia dùng cs5.1 e dùng cs5!! mà bạn em tạo 1 file 3m x 1.5m rồi lưu lại đến khi mở ra nó cũng báo vậy! mấy file size nhỏ thì mở bình thường ạ!
  6. Dinh Cuong

vậy thì thử xem chứ giờ cũng hết cách rồi bạn
  7. nhck23

nhck23 Thành viên cấp 1

vâng! tks a ạ!

Ủng hộ diễn đàn