Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp em với:)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi El Pipita H, 13/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,103

1. El Pipita H Mới đăng kí

Các bác giúp em thiết kế 1 cái logo về thể thao vs giải trí cho website đc ko ạ? em xin cảm ơn trc:)

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã treo cái bảng nội quy thế này mà vẫn còn có cái kiểu tiêu đề này? Làm web mà đặt tiêu đề cũng ko đàng hoàng đc thì liệu sau này bạn có phát triển web 1 cách chuyên nghiệp đc k?

Đã thế nội dung nhờ vả cũng quá sơ sài, khi yêu cầu làm logo phải nêu rõ ra thông tin và mô tả, đằng này cái tên logo bạn cũng ko nói ra được? Thì liệu ai muốn giúp?
    El Pipita H thích bài viết này
  3. ly hai

ly hai Mới đăng kí

bác DƯ nói đúng đó
  4. El Pipita H

El Pipita H Mới đăng kí

Em xin lỗi, tại hôm qua khuya quá nên em đọc qua qua à, lần sau em sẽ rút kinh nghiệm mong các bác thông cảm^:)^ em muốn thiết kế 1 cái logo cho trang web về bóng đá và điện ảnh, nói chung là về thể thao và giải trí ấy ạ, các bác giúp em thiết kế làm sao đơn giản nhưng phù hợp với chủ đề đó được không ạ?
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn