Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình hướng dẫn tô mầu cho chiếc ô tô

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi MrAshley, 20/3/13.

Lượt xem: 2,379

1. MrAshley Mới đăng kí

mình cần làm ngay vì thầy bắt nộp bài.Ai giúp mình với nhá.hướng dẫn đầy đủ càng tốt.thank kiu trước :)
    các bạn có thể hướng dẫn mình cái ô tô khác cũng được nhá

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Ops! bạn đi học làm gì vậy?!
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Chắc ý chủ thớt là: "Học thầy không tày học bạn" :)) Đi học có thầy sao không hỏi???
  4. phuocduonghue

phuocduonghue Thành viên cấp 1

màu đỏ đi bác ơi........
  5. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Màu xanh nhá :D
    Link: i.upanh.com/vswuny
  6. MrAshley

MrAshley Mới đăng kí

cái vấn đề là thầy em bắt là tô màu mới cho xe chứ không phải là đổ mầu.nếu thế thì đơn giản em cũng làm được. kỹ thuật khó mà trên mạng cũng không thấy hướng dẫn nên em mới nhờ các bác
  7. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

WTF thầy bắt tô màu thì chắc chắn phải có hướng dẫn trước rồi chứ :)) mình gợi ý dùng công cụ vùng chọn và Hue/saturation... :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn