Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình lên ý tưởng thiết kế logo cho shop thời trang dành cho teen

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi nguyenngockim, 27/12/14.

Lượt xem: 11,429

1. nguyenngockim Mới đăng kí

Mình đang làm đồ án kết thúc khóa học. Có người quen sắp mở shop thời trang có tên là "Hana", shop thời trang dành cho nữ từ 18-25t, chuyên về túi xách và áo dành cho nữ, mình lấy đề tài này để làm đồ án luôn. Mình muốn thể hiện logo có nét trẻ trung, và nữ tính, nhưng hiện tại mình đang bí về ý tưởng hichic, mình muốn kham khảo và hỏi thêm mọi người về logo cho shop thời trang, mình xem trên mạng khá nhiều nhưng vẫn chưa biết nên thể hiện logo có tên "Hana Shop" như thế nào. Vì thầy mình khá khắt khe về logo. Thầy muốn logo phải thể hiện được ngành nghề, nét đặc trưng riêng của nó... bla bla nhiều lắm nên đâm ra mình bí lù huhu. Cảm ơn mọi người giúp đỡ

...
  2. Chip Huynh

Chip Huynh Thành viên cấp 1

banner hay banrol hay logo.đồ án kết thúc khóa .quen với hana.thầy khó khăn.mù ý tưởng.ok để làm cho 1 cái
    nguyenngockim thích bài viết này
  3. nguyenngockim

nguyenngockim Mới đăng kí

làm logo bạn ơi! Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình bí ý tưởng rồi nên mong lên đây những người có nhiều kinh nghiệm giúp đỡ mình
  4. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Thầy nào chả muốn trò giỏi... Sự khắc khe là động lực cho bạn phải làm, và tự làm ra nó... Sự trải nghiệm là hành trang tốt nhất khi bạn kết thúc việc học tập để có thể bước ra cuộc sống 1 cách đầy tự tin... Tôi rất mong bạn hãy tự vẽ lên cho mình bức tranh mà trong đó là thành quả của bạn... Mong các tác phẩm hay từ bạn... thân
    tranminhtrungvn thích bài viết này
  5. coids

coids Thành viên cấp 2

Học đồ họa, nhờ lên ý tưởng. Phí tiền bố mẹ quá.
    Mà thầy muốn thế hay khách hàng họ muốn thế :P
    tranminhtrungvn thích bài viết này
  6. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Gửi bạn nguyenngockim tuy là sơ khởi nhưng chắc cũng phần nào giúp bạn được.
    50k để lấy file bạn nha.
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/12/14
    nguyenngockimtranminhtrungvn thích bài viết này.
  7. nguyenngockim

nguyenngockim Mới đăng kí

hihi mình có nhiều ý tưởng nhưng lại không hợp với mấy cái thầy nói thôi bạn ah, Tất nhiên là mình biết bản thân phải tự làm rồi. Đôi khi vì yêu cầu của thầy quá nhiều làm mình rơi vào cái thế là không biết nên bắt đầu từ đâu hihi. Mình cảm ơn các bạn đã giúp đỡ. Mình không lấy logo mà các bạn vẽ cho mình để nộp đâu, vì bản thân mình cũng chẳng muốn làm điều đó. Chỉ hi vọng bản thân sẽ nghĩ ra điều gì đó mới mẻ từ các ý tưởng của các bạn. Cảm ơn Hảo Hảo rất nhiều nhá.
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

9. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

10. thoitrangkim

thoitrangkim Mới đăng kí

Mình có cái shop tên là Kim Boutique. Hi nhờ bạn thiết kế hộ cái logo có chữ KB với

Ủng hộ diễn đàn