Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình lỗi khởi động AI CC 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi lazycat1811, 3/5/15.

Lượt xem: 1,977

1. lazycat1811 Mới đăng kí

Mình cài AI CC 2014 được gần 2 tháng, cờ rắc xong thì dùng ok, nhưng khoảng chục ngày nay thì khởi động lâu (khoảng 10p mới lên), đến hôm nay thì đợi cả tiếng đồng hồ vẫn không lên được, trong khi ở Task Manager vẫn hiện. Mình uninstall và cài lại thì nó kêu đã hết Trial, xong mình cờ rắc lại, và...đợi lâu lắm rồi. Ai đã từng trải qua thì giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

...
  2. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Update nó lên, mở phần mềm khác của adobe và bật update lên cho nó up bạn nhé.
    cờ rắc thử bằng cái này: https://www.fshare.vn/file/9WIL7XSUPOYL
    Nhớ cài tất cả phần mềm vào ổ đĩa hệ thống nha.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. lazycat1811

lazycat1811 Mới đăng kí

cờ rắc bằng cái ni có hiệu quả ko hay là xong rồi nó tèo luôn hả bạn? Bạn mình có đứa update xong rồi phải cài lại win ^^
  4. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Mình up suốt, rắc suốt có sao đâu.
    Đời dài mấy phút, cứ liều đi bạn ơi.
    Đùa chứ các bác trong 4r chỉ e dùng cái này đó, bác yên tâm.
  5. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

2 tháng đầu dùng bình thường, 2 tháng sau nó giở bệnh
    >>> có khả năng nhiễm virus hoặc máy cài nhiều phần mềm quá => xung đột
    Giải quyết:

đùa vậy thôi chứ bạn check disk lại một phát chắc là ok đấy ;)
    run > cmd > chkdsk /f C: > Restart lại máy
  6. lazycat1811

lazycat1811 Mới đăng kí

Cảm ơn các bác, thử coi sao :3

Ủng hộ diễn đàn