Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình một chút về phtoshop cs3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nyny123, 17/1/14.

Lượt xem: 1,914

1. nyny123 Mới đăng kí

Mình dùng win 7 ..dowload chương trình PTS cs3 và cài đặt thành công...các thao tác khác đều ok ngoại trừ thao tác đổ màu background ...
    khi đổ màu thường hiện lên thanh load rất lâu ..lag ..đơ máy khoảng chục phút.rất bất tiện
    Có cách nào khắc phục không ạ..nếu không thì gỡ bỏ hoàn toàn PTS CS3 như nào?
    Cảm ơn nhiều!

...
  2. backrupt

backrupt Banned

bác thay đổ màu cho bg thành gradient với điểm đầu và điểm cuối giống nhau thì không phải động gì đến đổ màu cho nền=> nhanh hơn với trường hợp của bác.
    bác thử gỡ ra cài lại bản full cờ rắc cs3 khác hoặc tải bản cs5 cờ rắc cũng được. hầu hết em thấy bây giờ họ dùng cs5 trở lên, với lại mấy cái hướng dẫn sử dụng trên mạng bây giờ cũng đa số là dành cho cs5 mà.
    việc tiếp tục sử dụng bản cs3 cũ mà khắc phục được trường hợp này em chịu vì em chưa thấy ai có lỗi như bác.
    nyny123 thích bài viết này
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

bạn nên cài bản cs5 ex , nó khá ổn định mà lại dễ dùng, với lại cấu hình yêu cầu cũng ko cao như cs6, đa phần tut trên mạng cũng làm thiên về cs5, cs3 cũ rồi nên có thể bị bla bla lắm :D trong forum này cũng có cs5 ex với cs5 port ấy, bạn có thể tải về, cài đặt chỉ 10 phút thôi mà lại ổn định sau này :D

à còn bạn muốn xóa sạch cs3 thì down cái Your uninstall trên google á, nó xóa sạch sẽ dấu vết của 1 soft luôn :D
  4. nyny123

nyny123 Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người!
  5. TXQ

TXQ Mới đăng kí

6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

máy bạn cấu hình thế nào
    có khả năng do thiếu ram