Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình sửa tấm ảnh này nhe!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mẹ Subin, 3/1/14.

Lượt xem: 2,152

1. Mẹ Subin Mới đăng kí

Mình muốn rửa ra hình lớn để treo, nhờ các bạn thiết kế lại tấm hình này sao cho chỉ có con mình đứng 1 mình thôi

Tấm này nhờ các bạn đổi phong nền dùm mình, tại mình muốn rửa ra tấm hình lớn mà nhìn cái nền ko đẹp lắm.
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bạn, thanks các bạn nhiều lắm nhe.

...
  2. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

vào hóng thôi trinh em còn cui :3 =))
    Mẹ Subin thích bài viết này
  3. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

Nick mới tạo 1 bài viết vào nhờ 4rum sửa hình, mình với bạn không quen biết mình xin tiền bạn cho không ? Bạn có con, cũng đã lớn rồi.Khi nào lòng tự trọng của người Việt lại rẻ mạc như vậy
    D Jaycásấu thích bài viết này.
  4. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

trình em còn có hạn dc ntn thôi
    Lose Myself, Mẹ Subinduylinh2721 thích bài viết này.
  5. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Khoi Le Không yêu đừng nói lời cay đắng, ở đây mình chủ yếu là giao lưu giúp đỡ lẫn nhau, cũng chẳng mấy ai là thợ nghiệp dư để có thể đưa tay nhận tiền khách hàng cả, mình giúp người khác thì cái mình nhận được không nhất định phải vì tiền mà cái chính là thứ mình học được và lời cảm ơn hay lời nhận xét đúng.
    Lose Myself, datgioanbMẹ Subin thích bài viết này.
  6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Tôi nghi ngờ có vụ nhận làm giúp hoặc khách mang đến mà không làm được lên đây nhờ. Chứ người bố mẹ nào muốn chụp ảnh lưu niệm của con đều ra tiệm cả, chả ai biết mà lên VDS nhờ đâu.
    saigon_mylove, prjncelove, _MeoHoang_1 người khác thích bài viết này.
  7. duylinh2721

duylinh2721 Mới đăng kí

đồng quan điểm với bác apachi0205 :D
  8. prjncelove

prjncelove Mới đăng kí

Mẹ Subinduylinh2721 thích bài viết này.
  9. duylinh2721

duylinh2721 Mới đăng kí

Bác prjncelove ghép nhìn trên đây thì ok, cũng có bóng đổ cho người nhưng nếu rửa ra phóng lớn thì sẽ nhận thấy viền rất rõ giữa người và cảnh. Thêm nữa tông màu, ánh sáng gương mặt của bé chưa phù hợp với cảnh. tỷ lệ trong bức ảnh này cũng chưa hợp lý (bé nhìn hơi to)
    Chút góp ý :D
    Mẹ Subin, prjncelovehuy1993 thích bài viết này.
  10. prjncelove

prjncelove Mới đăng kí

trình còn gà, làm vui thôi :)
  11. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

góp vuii
    Mẹ SubinMinh Hai thích bài viết này.
  12. Mẹ Subin

Mẹ Subin Mới đăng kí

Choy ơi, thật ra là vô tình mình google ra được trang này,thấy mọi người nhờ làm vài tấm hình, nên mình nhờ các bạn giúp thôi. Mình nghĩ đã có trang nhờ vã làm mà nên mình nhờ thôi, chứ hỏng có nghĩ gì hết. Mình cũng ko phải là thợ hay tiệm chụp hình gì cả, cám ơn các bạn đã bỏ công ra giúp mình sửa tấm hình trên. Mình cũng ko ngờ rằng có nhiều người nghĩ sai ý mình như thế, mình ko bàn cãi chi hết, chỉ biết nói là rất cám ơn ai đã giúp mình. Hic..hic.. mình cảm thấy rất buôn khi cái bạn Khoi Le nói như thế. Admin ơi, xóa cái trang của mình luôn dùm nhe. Thanks all
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/14
    prjncelove, Lose MyselfPeThuBr thích bài viết này.
  13. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Bạn Khôi Lúc bạn cần gì bạn cũng lên forum kêu họ giúp mà...! đâu cần nói ra như zậy... đùng là.. ít kỹ..! qua .ko giúp được thì đừng nói lời cay đắng....!
    prjncelove thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn