Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp mình về bộ nhận diện

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi minhthienhoang, 30/6/13.

Lượt xem: 5,589

1. minhthienhoang Thành viên cấp 1

Tình hình là mình đã lục tung lên mà không biết tìm đâu ra stock để mock up cho bộ nhận diện của mình.......Mọi ng ai biết chỉ mình với....mình đang rất cần cho bài tốt nghiệp...help me!

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bỏ tiền ra mà mua. hôm trước bạn hỏi rồi hôm nay lại hỏi là sao. tại sao ban không hỏi các bạn cùng lớp xem họ làm như thế nào sẽ khả thi hơn không. lên đây nhờ nói chung chung thì ai trả lời được cho bạn.
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Có biết. Nó nằm ở dưới cuối cái đống mà bạn vừa lục tung lên ấy, màu xanh xanh, thấy chưa ???
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

google dạo này thu phí đắt đỏ quá, các bác cũng phải thông cảm cho bạn ấy chứ :D
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

nói cụ thể cần ảnh về cái j?

ko thì tốt nghiệp ra cũng chả làm việc đc
  6. minhthienhoang

minhthienhoang Thành viên cấp 1

tại mình thấy mọi ng up bài đã mock up nên nhìn rất đẹp. mà mình kgoong biết kiếm hoặc mua ở đâu cả....còn cần về cái gì thì mình ghi ró là stock cho bộ nhận diện mà...từ A - Z lun. bạn nào biết ở đâu bán giá rẻ thì chỉ giúp mình.
  7. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

8. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

bạn láy cái này không? 10Mb
  9. minhthienhoang

minhthienhoang Thành viên cấp 1

mình đang làm về bánh mì bạn ak....hu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn