Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giúp sửa lỗi không thể Align trong After effect cs 4

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi anhtung19x9, 29/6/16.

Lượt xem: 4,888

1. anhtung19x9 Mới đăng kí

Chào mọi người. mình là newbie. mới cài After Effect cs 4. nhưng trong quá trình thực hành. mình có tạo vài shape Layer vòng tròn. muốn căn chúng lồng vào nhau mà dùng chức năng Align không được? không thấy hiện các ô bấm trên Align mà mình thấy trên mạng họ cứ dùng vèo vèo. mong mọi người chỉ giáo

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không thấy hiện các ô bấm trên Align là sao thớt? Chụp cái hình mình xem nào?
  3. anhtung19x9

anhtung19x9 Mới đăng kí

đây bác xem hộ e xem nó bị gì mà không dùng được Align? gCQ8i12.jpg
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tức là hai layer White Solid và Shape Layer kia đúng không nhỉ? Align của After Effect có 2 chế độ căn không khác gì các phần mềm khác của Adobe là Selection (Căn các đối tượng mà không liên quan tới Com) và Composition (Căn các đối tượng lồng vào giữa của Composition).
  5. anhtung19x9

anhtung19x9 Mới đăng kí

nhờ bác ns rõ giờ làm ntn để dùng dk cái Align kia ?

Ủng hộ diễn đàn