Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Giveaway] Tặng toàn bộ theme tại SoloStream Chào mừng 30/4 – 1/5

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi donninh, 28/4/14.

Lượt xem: 9,194

1. donninh Mới đăng kí

Lâu lắm rồi Blogger AZ chưa tổ chức một Giveaway nào dành cho các độc giả. Hòa chung với không khí cả nước, Blogger AZ tổ chức Giveaway nhỏ nhỏ để góp thêm không khí chào mừng ngày 30/4 và 1/5 2014.
    Với sở thích sưu tầm những theme đẹp, phù hợp với xu hướng năm 2014 mình đã tìm được một nhà cung cấp theme rất tuyệt vời, đơn giản, thiết kế tối ưu và đặc biệt hơn đó là thích hợp đặt quảng cáo ( phù hợp với những bạn kiếm tiền với Google Adsense) trong Options. Và hiện tại Blogger AZ đang sử dụng theme tại đây.
    Đăng ký tham gia nhận quà tặng

Vui lòng truy cập topic này: bloggeraz.net/giveaway-tang-toan-bo-theme-tai-solostream-chao-mung-304-15/ và làm theo hưỡng dẫn để nhận quà. Rất đơn giản.
    Đúng sáng 1/5 mình sẽ đóng comment tại bài viết này và tiến hành gửi theme cho tất cả các bạn đã đăng ký tham gia hoàn thành đủ các tiêu chí qua email.
    Chúc các bạn may mắn!
    Hãy xem những đợt tặng quà tại blog mình như là cho mọi người thêm cơ hội để “dùng thử” cácthemes đẹp, chia sẻ bài viết này để mọi người có thể cùng sử dụng. Cảm ơn các bạn đã theo dõi với Blogger AZ. Và hơn nữa, tác giả mong muốn các bạn hay mua những theme bản quyền để ủng hộ các nhà thiết kế.

...
  2. bao123ngo

bao123ngo Banned

Cảm ơn bạn!

Ủng hộ diễn đàn