Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Google Doodle Game cho ngày Tết

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 10/2/13.

Lượt xem: 4,133

1. banbaonylong Ko phải assmin

...
  2. setgon

setgon Thành viên cấp 2

Cứ thấy chữ tàu là ko an tâm chút nào hết =.=
    Kết Luận: Ko chơi
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn tiêu cực thế ?
    Google tiếng Trung thôi.
    Hay ko tin tưởng GG.
    cuibappt thích bài viết này
  4. KuChip

KuChip Mới đăng kí

Nhạc nghe hay phết ^^
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đừng tỏ vẻ nguy hiểm :D

google là công ty của mẽo
  6. setgon

setgon Thành viên cấp 2

Ko phải là mình tiêu cực hay nguy hiểm
    Tại máy bữa nay scandan liên quan tới tàu nhiều quá, nên cái gì dính tời tàu là hết tin tưởng dc rùi =.=
    hehe, né tuy ko dc hết nhưng né dc cái nào hay cái đó ấy mà :D
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Nhạc hoành tráng nhể :)
    thua bạn này luôn :v, sợ Trung Quốc đến nỗi cả chữ của nó cũng sợ nữa =)) đúng là sợ đến cuồng =))
  8. banbaonylong

bạn nên rời khỏi đây và đừng tỏ ra mình là người nguy hiểm thêm nữa, thx.
  9. setgon

setgon Thành viên cấp 2

KO bít nữa bạn à, scandan nhiều quá, nên tự nhiên thấy nó ớn ớn sao đó ^^

Mình có dám nguy hiểm với ai đâu, tự nhiên đuổi mình đi :-s
    mình chỉ nói ra quan điểm của mình thui mà, chứ có bắt ko ai đc chơi đâu T_T
  10. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

À, thì bạn ý bảo là né khỏi 2pic này thui mà! :D Ko chơi thì né đi là đúng rồi! He he
  11. banbaonylong

sao bạn chưa né? cứ vào làm jta?
  12. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Hắn bảo thủ chứ ko phải tiêu cực.. :))
  13. songkoyeus

songkoyeus Banned

mod thích nguy hiểm thì đừng có nói người khác nguy hiểm, tốt nhất cái gì dính dáng đến thằng "Trung Quốc" thì né nó ra đi, google nó làm game cho bọn tàu khựa chứ có cho người việt mình đâu mà tự hào gì mà lên tiếng bảo Setgon nguy hiểm, nhìn thấy cái gì liên quan tới bọn nó cũng ghét cả. đó là quan điểm của mình, mình ko nói là suy nghĩ của mình là đúng nhưng theo mình nghĩ tốt nhất là các bạn cũng nên có suy nghĩ như vậy đi là vừa. "Phòng còn hơn chống".
  14. banbaonylong

thêm 1 chú bé nguy hiểm, tuy tết nhưng tắt máy ôn bài đi cháu

rõ ràng tiêu đề đặt ra là game cho ngày tết chứ mềnh chả có bảo game viết cho vn ta hay cho tàu khựa :-"

cảm ơn chú bé, đã ko bảo suy nghĩ mình đúng sao lại còn mún áp đặt cho người khác, lượn đi em cho trong nước (:|
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Các bạn đừng có những suy nghĩ tiêu cực như thế.
    Ai chả biết nên bài trừ hàng Trung Quốc, nhưng đây là game do Google nó viết cho từng quốc gia có đón Tết âm lịch.
    Google của Mỹ, không phải của Tàu.
    Các bạn toàn đánh đồng. Thế mới buồn cười.
    Phân biệt rõ ràng thế lực nào, thành phần, công cụ nào của Trung Quốc đang nhăm nhe VN, chứ không phải cái gì có chữ TQ là mình giãy nảy lên ko dùng.
    Bỏ cái Wechat đi kia kìa.
  16. banbaonylong

thằng này chắc dùng sóng não để online, cái PC, cái di động nó xài bao nhiêu % là made in china?
  17. songkoyeus

songkoyeus Banned

xin lỗi, tuy hơi nhiều chuyện nhưng cách nói chuyện và lối suy nghĩ hơi ngắn của mod làm mình phải comment cho phải đạo,
    - Thứ nhất con người sống trên đời ko thằng nào hơn thằng nào đâu mà cách xưng hô người khác có vẻ miệt thị như vậy.
    - Thứ 2 tôi bảo là "tốt nhất" là theo hay ko tùy bạn đó được xem là áp đặt ah? nếu cần mod cho xin cái mail để tôi gửi sách lớp 1 lại cho mod học lại nhé?
    - Thứ 3 tôi lượn hay ko là chuyện của tôi, thích thì ban nick, "lượn đi em cho trong nước (:|" ở quê tôi nói chuyện như thế này được gọi là mất dạy đó. Hết./.
    toanlove371 thích bài viết này
  18. banbaonylong

thể loại này ko hoan nghênh, bye cưng (:|
  19. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Mod banbaonilong nói chuyện kiểu này xưa giờ vậy rồi, nhưng lối suy nghĩ ko hề ngắn nhé, người suy nghĩ ngắn là mấy bạn cứ bài TQ theo cái kiểu "cứ cái gì dính đến TQ là bỏ hết".
    Đến cái game có chữ TQ cũng ko dám chơi ^:)^ ^:)^ ^:)^
  20. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

// mấy thím cứ bình tĩnh, tết nhất rồi có gì từ từ nói, đâu cần phải căng thẳng vậy :3 :3

Ủng hộ diễn đàn