Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[GÓP Ý] Khởi nghiệp với nhóc 50 1.8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Vip Siro, 25/12/14.

Lượt xem: 1,985

1. Vip Siro Thành viên cấp 1

Em đang muốn rước 1 bé fix 50 1.8 về để chụp chân dung kiếm xiền đồng thời hướng theo nghiệp chụp ảnh luôn tuy vẫn còn đang đi học. Các bác thấy với số tiền khoảng 2 triệu em có nên khởi đầu bằng bé này ko?
    Hiện em có 600D18-55 kit lens. Cái lens kit của em đem chụp chân dung bất lực lắm nên bức nào cũng phải qua lightroom photoshop xoá phông nửa ngày thì mới gọi là 'được' ạ ;_;
    Em muốn mua nội trong tháng này tháng sau để tết còn đi chụp thuê nhưng chỉ xoay được 2 triệu thôi T_T
    Bác nào thanh lý cũng ới em 1 câu nhaz. Em ở Hải Phòng ạ :>

...
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

50 1.8 thì rẻ và hợp lý rồi :)
    cứ hốt đi em
    chúc may mắn!
    Vip Siro thích bài viết này
  3. cdcdhp

cdcdhp Thành viên cấp 1

Cũng đang muốn mua một bộ để tập chụp ko biết như thớt kia 600d jo khoảng bao nhiu hả các bác.
    Vip Siro thích bài viết này
  4. Vip Siro

Vip Siro Thành viên cấp 1

up
    em mượn của ông anh. ông ý xách tay ở nước ngoài về ;_;
  5. Shan Lin

Shan Lin Thành viên cấp 1

Chà, mình cũng có 1 bộ y rang như vậy luôn đây!
    600D + kit & fix 50 1.8 :D
  6. Vip Siro

Vip Siro Thành viên cấp 1

Em cũng mua rồi bác ạ. Bắt đầu bước vào con đường nghiện ngập =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn