Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý lập thêm Box Video Phim

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi hvthanhtan, 15/9/14.

Lượt xem: 4,537

1. hvthanhtan Thành viên cấp 2

Mình thấy nhiều Forum có mục này nên mình góp ý tạo thêm Box Video Phim để chia sẽ Phim hay, nghe sơ qua thì thấy không dính dáng gì đến forum.vietdesigner.net nhưng hãy đọc 1 trong các lợi thế sau ;):
    Thứ 1: Giải trí sau vài h Photoshop....(hãy tin tôi đi đầu óc căng thẳng không giải quyết được vấn đề gì đâu :P)
    Thứ 2: Học tập, nghiên cứu, chia sẽ, bình luận đánh giá nội dung, hiệu ứng hình ảnh của phim... ( mình là mình ghiền mấy phim khoa học viễn tưởng có những hiệu ứng đẹp như Ironman...:x)
    Thứ 3: Hiện nay, mình đang lưu trữ 4 ổ đĩa di động chứa phim (80,120,320,500GB Full) đã được mình duyệt qua với đủ thể loại (không có thể loại phim 3x hay nội dung phản cảm với thuần phong mỹ tục Việt Nam :D) và cũng tinh chỉnh sub khớp với phim luôn rồi B-). Đa số là phim là 720p.BRrip.x264 dung lượng 700~900Mb (vài phim trên 1Gb nhưng không vượt quá 2Gb >:D<)
    và nhiều lý do khác nữa...(*)
    Kính mong Mod (không biết nên kính mong ai nữa, gọi chung nha) cho phép lập Box Video Phim L-)

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Không có 3xx, ko thích, :))
  3. T.An

T.An Thành viên cấp 2

nghe có vẻ hay :))
  4. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

rất ủng hộ tinh thần của bác, nhưng bác mà rảnh thì dịch luôn mấy bản JAV cho anh em đc nhờ :D
  5. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

mình đăng phim bt không biết cho phép chưa mà mấy bác hỏng JAV rồi >:)
  6. hvthanhtan

7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

In bốc luôn cho thím Dư bạn êi, nhớ để cho mình ít fuym của Nhật nội dung máu lửa nhé, hí hí
  8. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

conmeohenbanbaonylong thích bài viết này.
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đệtttttttttttttttttttttttttttttttttttt!!!! tanirac nhé
  10. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Bạn thực sự mệt mỏi?
    Bạn thực sự chán nản?
    Bạn bị áp lực trong công việc?
    Bạn không biết phải làm gì?
    Bạn muốn lấy lại tinh thần!!! và sự tỉnh táo.
    ...
    hãy mở trình duyệt web và vào Box Video phim của website: http://forum.vietdesigner.net
    Một thế giới JAV full DVD, 100% VietSub + thuyết minh, lồng tiếng, và hơn thế nữa...
    Chắn chắn sẽ làm bạn hài lòng và thăng hoa ngay lập tức. Bạn sẽ lấy lại được tinh thần và sự tỉnh táo vốn có của mình.
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Về phim ảnh bạn có thể đăng qua box Video clip giải trí nhé, mình sẽ sửa tiêu đề box đó thành Clip - Phim giải trí :)

P/s: hy vọng bạn sẽ chia sẻ link download phim chất lượng ko vì mục đích lợi nhuận :)
    conmeohenhvthanhtan thích bài viết này.
  12. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

hay, em cũng nên tham gia thôi :-bd ổ cứng full toàn phim kinh dị post lên cho các bác nửa đêm làm việc với MOD có thêm tư liệu =P~
  13. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Ngon! Nghi án ass nở hoa! Hóng các bác up fjlm.
  14. hvthanhtan

ok tks bác Dư, giờ đi học kẻo trễ, tối về up sau B-)
  15. hvthanhtan

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn