Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý, tìm ý tưởng giúp mình cái baner này nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi stupidtn, 1/11/13.

Lượt xem: 1,834

1. stupidtn Thành viên cấp 1

Em là Designer nghiệp dư thôi. Tập tọe vào nghề chưa có kinh nghiệm.
    Lần này Em được đặt thiết kế 1 cái baner cho trương trình thi văn nghệ ở một trường cấp 3.
    Yêu cầu khổ...160 x 90 cm. Khổ này mới dã man chứ. Khó xắp xếp bố cục. Đang bị cụt ý tưởng.
    Mọi người xem và góp ý giúp em. Còn phải thêm chữ: "Thanh niên với âm nhạc" nữa.
    Theo mọi người như vậy đã ổn chua va thêm chữ thế nào cho đẹp. Em xin chân thành cảm ơn!

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

1.6*0.9m background phải làm lại quá nhiều thành phần khiến người xem bị phân tâm và một điều nữa là logo đoàn đội bạn không nên lồng ghép hình ... Nếu quay phim chụp hình lưu niệm mà dùng cái này thì thua
    mgr thích bài viết này
  3. stupidtn

stupidtn Thành viên cấp 1

HSP Nhưng nếu không lồng ghép cảm giác rất lạc lõng. Cái logo trường ghép với ý đồ là nó được hiển thị trên một màn hình Led
  4. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

nhiều chi tiết quá, nhìn rất là rối mắt,
  5. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Không có chính - phụ, sáng - tối. Chủ đề ko rõ ràng. Rất rối.
  6. Stephan Nguyen

Stephan Nguyen Thành viên cấp 1

cần tập trung chi tiết vào khoảng giữa, xung quanh mình nghĩ nên đơn giản đến mức tối đa! :)
  7. stupidtn

Chưa có ai góp ý cụ thể cả. Toàn chê rối. Rối thì các bác nói em biết bỏ cái gì thêm cái gì chứ
  8. stupidtn

Còn phần sáng tối thì khi hoàn thành chi tiết em sẽ thêm sau

Ủng hộ diễn đàn