Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Góp ý về preview topic

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi hatiboy, 22/1/16.

Lượt xem: 5,433

1. hatiboy Thành viên cấp 1

Hôm nay mình muốn tìm một text style để thêm vào poster của mình. Mình lướt mục tìm kiếm text nhưng mà có hàng trăm kết quả hiện ra. Mình không biết được text nào phù hợp để thêm vào ảnh của mình nên mình phải click vào hết tất cả các link và xem text style đó có phù hợp hay không
    Vậy liệu admin có cách nào để mình có thể xem một bản thumbnail preview của topic hay không nhỉ?
    Việc đó sẽ đỡ thời gian tìm kiếm của thành viên và mình nghĩ sẽ làm cho diễn đàn thêm pro

...
    remcua thích bài viết này
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Design là một ngành nghề mà điều tất yếu của nó phải có gồm những đức tính : cần mẫn, kiên trì, nhịn nhục, chăm chỉ, siêng năng và sáng tạo. cái gì có được đơn giản quá thì rất dễ mất đi.
  3. boyamatuersg

boyamatuersg Thành viên cấp 1

Mình cũng nghĩ là ko cần thiết.
  4. hatiboy

hatiboy Thành viên cấp 1

Cái này là giúp tăng hiệu quả công việc chứ liên quan gì đến nhịn nhục với cả cần cù ạ :-/
    .
    Ý tưởng của e là khi để chuột vào link topic thì sẽ hiện ra 1 cái ảnh được lấy trong #1 của topic ra.
    Giống như facebook làm được ấy. Khi share 1 link của diễn đàn mình lên facebook thì nó sẽ mặc định lấy 1 ảnh thumbnail là ảnh ở giữa website . Thường là #5, #7
    boyamatuersg thích bài viết này
  5. boyamatuersg

boyamatuersg Thành viên cấp 1

Nghe cũng hay nhưng mình sợ làm cho toàn bộ website thì sẽ mất nhìu thời gian.
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Để thấy rõ preview bạn có thể tìm bằng cái này nhé!

Còn preview ở 1 box bất kỳ là điều khó thực hiện.
  7. remcua

remcua Mới đăng kí

Mất thời gian lắm, với cả đặc thù của 1 design chân chính là phải sáng tạo cộng với kinh nghiệm tùy từng lĩnh vực. Không khả thi cho lắm :D

Ủng hộ diễn đàn