Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Graffiti workshop - APLcrew

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Hỏi đáp - Kỹ thuật Graffiti' được đăng bởi Sun, 21/1/14.

Lượt xem: 7,760

1. Sun Mới đăng kí

Đầu tiên, mình xin cảm thay mặt toàn thể anh em APL xin gửi lời cảm ơn tới toàn bộ mọi người đã đến tham dự buổi workshop về graffiti của tụi mình hôm diễn ra buổi workshop đầu tiên này của APL, Tụi mình đã cảm thấy rất vui vì mọi người đến đông vượt quá sự tưởng tượng và tham gia rất hào hứng các phần trong chương trình của tụi APL
    APL xin gửi lời cảm ơn tới anh sơn shadow, anh Dr.90, sơn least đã giúp bọn mình thực hiện workshop này. cảm ơn quán cà phê xí nghiệp đã tạo điều kiện cho bọn mình có chỗ để tổ chức workshop này.
    Chương trình này là dự án đầu tiên bọn mình làm nên còn mắc nhiều sai sót, kinh phí còn eo hẹp nên cũng chỉ đủ sơn cho 15 bạn đăng kí đầu tiên được tham gia thử sức với sơn xịt, lần tới bọn mình sẽ chuẩn bị kĩ càng hơn nữa cho mọi người :D
    hi vọng sẽ được gặp mọi người ở các dự án khác của APL \M/

Link clip tóm tắt buổi workshop

Đến sớm để chuẩn bị sách, thẻ tham dự và thẻ tham dự cho mọi người, tiếc quá cái poster dán rồi nên ko chụp chung với lũ này được

clip nhỏ về buổi workshop hôm đó

Một vài ảnh trong quá trình diễn ra chương trình:
    Anh Mc đẹp trai là em họ của Kim tan tên là Kim Hoàn - Dr. 90

Anh sơn shadow đang trò chuyện,chia sẻ kinh nghiệm về graffiti với mọi người

Một góc nhỏ khi các bạn tới tham gia đang thử sức với các chữ cái trên giấy:

Sao mặt ai cũng nghiêm trọng thế này :))

Phác giấy xong là tới địa điểm đã được bố trí và dùng sơn nào

Mọi người đang tập trung nghe hướng dẫn cách sử dụng sơn:

Mọi người bắt đầu vẽ rồi đó

Sự hiếu kì của mấy cậu nhóc

Anh chàng người nước ngoài thân thiện

Lần đầu thì không phải ai cũng đẹp nhưng mọi người đã chơi rất vui phải không nào :))

Link full toàn bộ chương trình cho bạn nào thích coi:

Mọi người có thể coi thêm ảnh của buổi workshop tại đây

...
    A3ersxSOnes, mgr, Phạm Hữu Dư3 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

:D tuyệt quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn