Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[hành trình] 1 năm và painting

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi vboy234, 5/7/13.

Lượt xem: 2,064

1. vboy234 Thành viên cấp 2

Tầm tháng này năm ngoái mình bắt đầu sờ đến cái phần mềm tên là Photoshop CS2. Ngay sau khi biết đc chút ít là nghịch brush có sẵn rồi fill màu lung tung
    tác phẩm hồi đó đây
    sau đó 1 tgian thì mình chuyển qua 1 số thể loại khác như mainp, blend, text effect, bla bla...

từ tháng 2 năm nay mình quay về painting và thử sức vs chibi qua clip a yurii fox
    http://forum.vietdesigner.net/threads/mot-so-buc-chibi-moi-ve-trong-tuan.20600/
    đây là các tác phẩm mình vẽ free và cho khách.

đến khoảng tầm gần cuối tháng 6 mình cói coi đc 1 số clip của a nokia6670
    và đc anh hướng dẫn khá tận tình :D. nên mình đã dừng vẽ chibi để học digital :D
    P/S cảm ơn a nokia6670, a cáo rất nhều :D

...
    andromeda_2u, b0yHN_96, bong bong mua he4 người khác thích bài viết này.
  2. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

cảm ơn em đã cảm ơn anh =))
    vboy234 thích bài viết này
  3. andromeda_2u

andromeda_2u Thành viên cấp 1

nếu ko phiền thì cho mình xin link các clip của anh Nokia667 với ^^
    Thanks nhìu :)
  4. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

vboy234 thích bài viết này
  5. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

andromeda_2u, nokia6670b0yHN_96 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn