Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hành trình đi từ newbie đến newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi conqueror, 19/9/13.

Lượt xem: 2,481

1. conqueror Thành viên cấp 1

Em là thành viên mới, làm quen với photoshop cách đây hơn 1 năm, và qua 1 năm gắn bó với photoshop có những tác phẩm này, xin trình làng với mọi người trong diễn đàn. Rất mong sự ủng hộ của mọi người :)
    #1 Đây là bức ảnh ngày đầu còn chập chững, rảnh rỗi ngồi làm cho tụi bạn trong lớp (giờ nhìn lại thì khá là xấu:-s )
    #2 Còn đây là ảnh tập flashmod cùng lớp hồi còn học 11 nhân kỷ niệm ngày 20-11 (trình độ đã cao hơn 1 chút nhưng vãn còn đơn giản)
    #3 Chibi vẽ tặng các bạn nữ trong lớp ngày 8-3 (thời kì này bị nghiền vẽ chibi nên nghĩ ra ý tưởng này ;)))
    #4 Ảnh dự thi của lớp nhân kỉ niệm 50 thành lập trường, vào hồi hè vừa rồi
    #5 Và cuối cùng, thành tích dc cả lớp công nhận, là menu cho gian hàng ẩm thực lớp em trong lễ kỉ niệm 50 thành lập trường :D
    Tất cả bức ảnh trên đều không phải do em chụp, em chỉ là người đi thiết kế lại.
    Cảm ơn vì mọi người đã ghé qua ^^!#:-s

...
    Hẻo Hóm Hĩnh, Nguyễn TômThiên Ma thích bài viết này.
  2. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Haha8-}8-}:-&
    conqueror thích bài viết này
  3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

1 năm .. ;))
    Mình chưa thấy đc điều gì ấn tượng :)
    Cố gắng thêm thôi bạn :x
    Furinconqueror thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn