Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Happy birthday!

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi secret.mfml, 20/11/12.

Lượt xem: 4,205

1. secret.mfml Thành viên cấp 2

Hi, nhân dịp sinh nhật Viet Designer tớ cũng xin xí xớn 1 chỗ trong này phát :P
    Chúc Viet Designer luôn luôn vững mạnh và phát triển hơn nữa! :D
    Chúc các Mót ( :P) và các Mem trong Viet Designer luôn tỏa sáng như những ngôi sao trên bầu trời đêm kia (hê hê) để tiếp tục cùng làm cho VietDesigner ngày càng trường tồn :D.
    P/s: Dù ko đẹp lắm nhưng mà đây là cả tấm lòng của tớ nên cả nhà đừng cho tớ ra đảo nha :P[​IMG]

...
    Phạm Hữu Dư, anna, trucit926 người khác thích bài viết này.
  2. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

:like: Lòng :P => k nhận xét nữa ...hì hì
    xuangiang1011secret.mfml thích bài viết này.
  3. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

đẹp lắm, trên cả tuyệt vời ^^
    secret.mfml thích bài viết này
  4. congnghethongtin_07

congnghethongtin_07 Thành viên cấp 2

chữ Happy bạn dùng font chữ đẹp lắm. cho mình xin font đó được không bạn. Thanks bạn.
  5. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Hê hê, thực ra tớ cũng mún làm đẹp hơn nhưng mờ ko tập trung được :P. cái chữ vietdesigner.net là tớ làm chữ đúc vàng ròng đấy nhưng hình như ko giống lắm nhờ :))
  6. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

ok bạn
  7. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn