Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HCM][Cần giúp đỡ]Scan và In 3D!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi zabuza1997, 14/3/15.

Lượt xem: 1,145

1. zabuza1997 Banned

Em đang cần scan 3D và in mẫu dưới đây.Chỗ kia báo giá cho em thế này:
    scan 3d-> reverse ra file 3D -> in 3D
    scan 3d thì giá khoảng 600k,
    vẽ 3d lại từ file scan thì khoảng 300k
    mẫu của em nhỏ nên in mất thêm 800k/nút
    Nên em lập topic này mong mọi người giúp em với giá dễ chịu hơn 1 chút.Tiền bản vẽ thì em ko tính.Chứ 800k/nút thì hơi bị quá sức với em.Năm nay em mới 12 thôi :(
    Cám ơn mọi người đã đọc <3

...
  2. zabuza1997

zabuza1997 Banned

Up.Em đang cần gấp ạ
  3. Thế Huy

Thế Huy Mới đăng kí

Thử đưa đây tui vẽ 3d cho :| nhưng không biết định dạng của nó như thế nào để in 3d được.
    p/s: tui cũng 12
    zabuza1997 thích bài viết này
  4. zabuza1997

zabuza1997 Banned

Thế Huy cám ơn bạn nhiều.Bạn ở đâu?
  5. zabuza1997

zabuza1997 Banned

6. zabuza1997

zabuza1997 Banned

Mong mọi người giúp em!!!
  7. Thế Huy

Thế Huy Mới đăng kí

Mình ở Hồ Chí Minh. Nếu được bạn chụp mẫu cho mình mình vẽ lại bằng 3d
  8. zabuza1997

zabuza1997 Banned

Thế Huy bạn học ở đâu?Mình học Trần Đại Nghĩa Q1.Nếu gặp đc mình đưa mẫu đo đạc luôn
  9. Thế Huy

Thế Huy Mới đăng kí

à mình học ở Trần Quang Khải gần Đầm Sen. Không cần đo đạc đâu. Bạn chỉ cần chụp xung quanh. Trên, dưới, trái, phải, trước, sau

Ủng hộ diễn đàn