Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HCM] Tìm lớp học thiết kế album ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi minhdan, 19/1/16.

Lượt xem: 1,802

1. minhdan Mới đăng kí

Chào các anh/chị!
    Qua tết em muốn tìm một lớp học chuyên về thiết kế album cưới, có dạy sử dụng phần mềm lightroom, retoch và blend để có thể tự mở studio. Em có tìm hiểu một số trung tâm trên mạng nhưng không biết chỗ nào uy tín và chất lượng có được như quảng cáo không. Anh/chị nào đã từng học hoặc có mở lớp dạy vui lòng chỉ cho em với ạ. Em đã biết sử dụng Photoshop căn bản. Em ở HCM!
    Em cám ơn mọi người rất nhiều ạ!

...
  2. zid.toannguyen

zid.toannguyen Thành viên cấp 1

Qua tết bạn chọn đc lớp nào ok giới thiệu mình với nhá, cung đang tính đi học: gmail xuantoan1703@gmail.com
    minhdan thích bài viết này
  3. minhdan

minhdan Mới đăng kí

#2: bạn có nghe qua học viện Lavender chưa? thấy ở Hà Nội thì ok mà HCM chưa tìm được review! :( Có gì đi học chung giao lưu hen!

Ủng hộ diễn đàn