Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HCM] Tìm Thầy Bái Sư Học Dựng Phim

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi onepjece, 27/4/14.

Lượt xem: 2,253

1. onepjece Mới đăng kí

Chào các bác trên diễn đàn , e tên Phúc 23t .
    Như tiêu đề e nêu trên , hiện e muốn học 1 khóa dựng phim về làm phim dịch vụ cưới hỏi , ma chay . Tình hình là e cũng tìm tòi học hỏi qua các bài viết trên diễn đàn ,nhưng tự học thì cũng có nhiều chỗ thắc mắc , với cả nhiều điều các bác có kinh nghiệm dựng phim mới biết . Mà các cụ cũng có câu Không Thầy Đồ Mày Làm Lên . Nên e lập topic này mong các pro trên diễn đàn có bác nào giúp đỡ thu nhận hoắc giới thiệu để e cầm sách bút đến học 1 khóa !!!
    Nếu đc các bác cmt cho e vài dòng hoặc ll với e qua sdt 01686.747.199
    Xin cám ơn các bác bớt chút thời gian đọc topic :D

...
  2. DaotaolamphimRegedu

DaotaolamphimRegedu Mới đăng kí

Chào Phúc, chị ở bên Trung Tâm Điện Ảnh Truyền Hình REGEDU. Bên chị chuyên đào tạo các khóa học về Quay Phim, Dựng Phim. Em có thể gọi tới số Hotline: 0121 303 6969 hoặc tới địa chỉ 23/54 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội để đc tư vấn trực tiếp./
  3. avid_liquid

avid_liquid Mới đăng kí

Bạn có thể tham khảo khóa học dựng phim tại đây
    Code:
    http://www.dungphim.com/p/hoc-dung-phim.html
  4. keyframetraining

keyframetraining Thành viên cấp 1

Bạn có thể tìm hiều ở trung tâm mình, tại HCM.
    Bạn vào trang keyframe.vn nhé. Có tất cả thông tin bà tác phẩm học viên ở đó để bạn đánh giá.
    Chúc bạn tìm được nơi tin tưởng để trao dồi kiến thức.

Ủng hộ diễn đàn