Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hè rồi vận động tí nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi kend41, 17/3/14.

Lượt xem: 2,017

1. kend41 Thành viên cấp 1

...
  2. Jazz Logic

Jazz Logic Thành viên cấp 1

Comment trên youtube rồi lên đây comment lại =)) Một số cảnh bác quay ngược sáng, để lại bóng nhìn xấu quá :D
    P/s: À mà mình tính mua một con Canon 60D từ 16tr đổ lại thì nên chơi thế nào nhỉ bác?
  3. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

:)) dạng quay freestyle này chỉ quay ban ngày là đẹp nhất còn buổi tối thì hên xui :)
    Giá 60D bây giờ hàng xách tay khoảng 13 triệu đó bác mà bác mua để chụp hay để quay
  4. Jazz Logic

Chắc quay nhiều hơn bác à.
  5. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Nếu dùng 60D thì giá khoảng 13 triệu mua thêm con 50 f1.8 thì chắc vừa đủ nhưng mà quay cảnh rộng thì hơi khó
  6. Jazz Logic

Vậy theo bác tư vấn ngoài 60D, còn máy nào tầm đó mà quay tốt không? Tư vấn mình nguyên set luôn nhe.
  7. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Hiện h thiên về giá cả thì 60D + fix 50 f1.8 là tốt nhất còn nếu bác chịu khó để dành thì 7D quay rất tốt màu đẹp hơn 60D nhưng giá khoảng 15 triệu trở lên, đầu tư thêm con lens fix 50 f1.4 cũng hơn 20 triệu rồi
    Jazz Logic thích bài viết này
  8. Jazz Logic

Bác cho vài cái web nào chắc giá dùm mình nhé, newb xin tương trợ.
  9. kend41

kend41 Thành viên cấp 1

Bác vào vatgia.com rất nhiều giá cho bác tham khảo

Ủng hộ diễn đàn