Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Ai giúp em làm tem vỡ bằng corel với

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi trannhat90, 26/9/14.

Lượt xem: 7,517

1. trannhat90 Mới đăng kí

Chào mọi người, em có chuyện gấp cần mọi nguoi
    Bên em có nhận làm tem vỡ cho 1 cty, nhưng hôm đó giám đốc tổ chức đầy tháng cho con trai nên cty không làm việc. Khách hàng lại gửi mail báo gửi market gấp cho người ta nhưng sếp say rượu không làm market dc. em liền nhờ bên khác làm. hic nhưng đen đủi thế nào sếp biết dc bảo e ai gửi market em liền bảo em nhờ anh của em làm. thế là sếp bảo là bảo anh kia gửi file cho xếp để mang xuống xuong in. Nhung mà em lấy đâu ra bjo. bên kia họ chắc chắn không chuyen cho em rồi. Bác nào làm giúp em dc không. em xin cảm ơn và hậu tạ. không em bị cho nghỉ viec mất. xin mọi nguoi giúp em. Lần đầu tham gia diễn đàn có nhầm box thì Mod thông cảm cho em nhé. Mọi người giúp em luôn tối nay được không. mai em phải gửi cho sếp rồi. Em không chèn file pdf được ai giúp em với em gửi file cho

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Kích thước? Nội dung và file đính kèm đâu? Khung bế tem bể bên bạn có sẵn không?
    trannhat90 thích bài viết này
  4. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

có bác ah em gửi cho bác làm giúp em nhé. bác cho em mail em gửi file mẫu cho em không chèn link được "drive.google.com/file/d/0B5-PnE7WcBSfaE03X2s2VjVwVFhBMWpZY0tVaXhwSWZKZ3VR/edit?usp=sharing"
    "https://drive.google.com/file/d/0B5-PnE7WcBSfajdwLTlKU0xDR2RzaVVuYUhtYUJINklmZWs4/edit?usp=sharing" 2 file mẫu các bác nhé
    bác nào làm giúp em em xin hậu tạ bang cái thẻ 50k. em nghèo chỉ có vậy thui. mong các bác giúp em. nếu bác nào làm xong thì gửi bản mềm cho em qua mail để em đưa xếp mang xuống xưởng in. thank mail: nhattran19011990@gmail.com
  5. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

sáng mai em cần rồi bác Thái Châu giúp em với
  6. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

7. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

link logo "drive.google.com/file/d/0B5-PnE7WcBSfTkRMN2VtSHZDOFU/edit?usp=sharing"
  8. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

1 cái logo & 1 cái tem biết làm cái nào nhỉ?
  9. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

cái logo là để làm cái logo chìm trên tem ý bác. còn bác thiết kế giống cái tem đó được không ạ. thiết kế trên corel rồi kết xuất ra file nào đó em không biết để mang file đó xuống xưởng in là họ in ra cái tem ở hình thứ 2 (24 cái tem trên giấy A4 ý)
  10. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

11. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Ý bác là làm lại y chang cái mẫu bác đưa ra chứ gì. Rồi nhảy con ra y như cái file thứ 2 luôn đúng ko?
  12. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

chuan rồi đó bác. bác thiết ke giúp em nhé.nhung mà e cần file mem ket xuat từ corel ra. không phải file pdf em cũng không hiểu file gì. giống kiểu backup rồi khôi phục trên máy khác ý
  13. dung design

Market là mẫu để ký duyệt giữa khách hàng với mình. Bác cứ hiểu nôm na nó giống như là thành phẩm mẫu để khi in ấn người ta sẽ chạy bài dựa theo cái mẫu ký duyệt đó. Cái market này là do khách hàng trực tiếp duyệt với người thiết kế. Còn cái này thì chắc chiều về mới làm cho bác được. Giờ ở cty khó lắm bác :D ờ còn khoảng cách giữa các tem là bao nhiêu bác
    trannhat90 thích bài viết này
  14. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Làm đơn giản mà! :D Đến tối mà bạn vẫn chưa đc giúp thì mình sẽ làm giúp bạn! Vì bây giờ phải đi họp r ^^'
  15. trannhat90

trannhat90 Mới đăng kí

dung design em cũng không biết. bác xem hộ em ảnh thứ 2 xem (24 cái tem tren giay A4 hay sao ý)
  16. dung design

Uhm nói như thế này cho bác dễ hiểu nhé. Không biết tem này trước đây cty bác đã in bao giờ chưa? Nếu như là lần đầu thì dễ dàng quá rồi. Còn nếu đã in rồi thì cái khuông bế nếu sai 1-2mm là cả vấn đề đấy thưa bác. Khi bế thành phẩm nó sẽ ăn vào con tem thì khổ cho bác đây =))
  17. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

có phải như dầy không bạn file corel
  18. nhanhlanrung67

nhanhlanrung67 Mới đăng kí

ai làm ơn giúp mình ghép ảnh với. Mình xin hậu tạ và chân thành cám ơn
  19. hochoidesign0411

hochoidesign0411 Thành viên cấp 1

# 17 làm rồi kìa, nhưng chỉ mỗi cái màu hoa văn chìm chưa giống, + hiệu ứng mờ - trong suốt nữa
  20. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

thêm một lựa chọn

Ủng hộ diễn đàn