Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Bạn nào vẽ chibi thì giúp mình nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi DEVIL 01, 27/8/13.

Lượt xem: 2,406

1. DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Trên FB có rất nhiều page vẽ chibi free và thu phí nhưng mình không biết chỗ nào uy tín cả, 4rum mình có ai vẽ chibi thu phí bằng card điện thoại ko, mình sẽ gửi card trước và nhận hàng sau. Ai biết thành viên nào uy tín thì giới thiệu giúp mình nhé, thanks nhiều !!!

Lần đầu tiên post bài có gì sai xót mong ad/mod bỏ qua cho, nếu vi phạm gì thì xóa bài viết của mình chứ đừng band tội nghiệp :)

...
  2. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

3. Lê Thanh BÌnh

Lê Thanh BÌnh Thành viên cấp 1

Bạn có thể gửi hình cho mình xem nếu vẽ được thì mình vẽ giúp. Cát - xê tính sau :))
  4. HưngKnight97

HưngKnight97 Thành viên cấp 1

Bạn pm facebook mình nha Hưng Knight Z
    Vẽ xong mới tính phí nha bạn

Ủng hộ diễn đàn