Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] các bạn ơi giúp mình khắc phục lỗi cài đặt illustrator này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi duypv2742, 23/4/15.

Lượt xem: 2,823

1. duypv2742 Thành viên cấp 3

Trả là mình đã cài đi cài lại nhưng mà k được. dù trước đây đã cài rất nhiều rồi nhưng k hiểu lần này làm sao nữa.
    Đã ngắt mạng và k ngắt mạng thì nó cũng dừng lại ở con số 40%.
    Mong các bác chỉ giúp để khắc phục

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì cứ chờ một lúc lâu đi thớt. Mà nhìn trong hình mình thấy windows của thớt đang gặp trục trặc gì thì phải.
  3. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner mình đợi cả ngày roài. hề.
    chắc phải cài lại win. hức hức
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ghost lại máy thôi chứ đừng nên cài lại toàn bộ hệ điều hành nhiều nếu vấn đề không nghiệm trọng lắm.
  5. duypv2742

6. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

đầu tiên bạn gỡ bớt trình duyệt ra, chỉ để lại Firefox thôi cài làm gì nhiều.
    (Lý do: I'm Firefox fan[​IMG]
    B2: Trong lúc cài ko được bật Photoshop
    B3: Chạy tới 40% mà dừng chắc là hi hữu thôi, cài 10 lần gặp 1 lần, RESTART máy là ok
    B4: Nếu vẫn ko cài được down portable cho lành [​IMG]
  7. duypv2742

^^ cuongeke1 đã doawload bản protable. chứ cái kiểu này cài , cài nữa, cài mãi chỉ muốn cho cái laptop xuống sân ^^. việc thì nhiều mà nó lại hành

Ủng hộ diễn đàn