Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Help) Cách sử dụng hiệu ứng trong Ai

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi trungtin_mai, 28/11/15.

Lượt xem: 2,169

1. trungtin_mai Thành viên cấp 3

Chào các bác,

em thấy cái hiệu ứng này khá đẹp, mà không biết làm cách nào

có phải hiệu ứng pattern hay brush trong Ilustrator không? Nếu là mấy hiệu ứng này sao có thể chạy từ lớn tới nhỏ rồi còn cong cong được vậy, mong các bác có kinh nghiệm hướng dẫn mình cách làm với

cảm ơn các bác

...
  2. wjf3l0v3

wjf3l0v3 Mới đăng kí

theo em thi bon ho ngồi vẽ xong rồi dùng cái tô màu theo mảng (U) là nó ra
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Dùng Mesh Tool.
  4. trungtin_mai

trungtin_mai Thành viên cấp 3

Sai rồi 2 bác ơi, e đang nói cái hình ngay giữa em làm dấu kìa, chứ cái kia là dạng tô lưới e biết rồi, lên cho cao nhân vào giúp
  5. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Cái đó là logo nha bạn. Logo thì sẽ là ý tưởng của người thiết kế, dày công suy nghĩ, vẽ phác thảo.... rất nhiều giai đoạn để ra được logo. Chứ không phải hiệu ứng
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cái đó có 2 cách, một là bạn vẽ các khối tròn và sắp xếp nó, hai là cứ vẽ các hình tròn đặt vô tư không cần theo một hình dạng nào cả, sao đó bạn vẽ hình giọt nước rồi chọn cả hai make nó là xong :)
    phong92x thích bài viết này
  7. trungtin_mai

trungtin_mai Thành viên cấp 3

lên cho cao nhân giúp
  8. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn