Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Cấu hình thế này thì nên cài bản pts nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ryankhanh, 20/3/15.

Lượt xem: 2,306

1. ryankhanh Thành viên cấp 1

Em xin dc phép hỏi ngu mấy câu :
    Cấu hình máy em nó lem nhem như zầy có chạy dc bản photoshop cc hok ạ ? Sao e thấy mấy topic download pts cc toàn để cái gì mà 64bit ?
    Mà photoshop cc có khác gì bản photoshop cs ?
    Cám ơn Anh/chị đã ghé qua support cho em :)

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

cứ dùng cs6 đi ! mặc cha cái CC, phần mềm chỉ là công cụ thôi, công việc đâu có dùng đc hết, quan trọng là thẩm mỹ ~~
    bum90, jumb0sanlatryankhanh thích bài viết này.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vứt cái thằng Win XP đi. Lên Win 7 hoặc 8 mà dùng để nó đc hỗ trợ tốt cho Ps. Cứ dùng CS5 hoặc 6 ấy. Đừng ham hố CC. CC nhiều tính năng và ko dùng đc hết thì đừng nên cài vào làm gì. Nâng cấp cả máy nữa lên đi thớt.
    bum90 thích bài viết này
  4. bum90

bum90 Thành viên cấp 2

cấu hình như của thớt chạy 7 pro sp1 32 bit với cs6 là phù hợp nha ... xp cũ lắm r ...
  5. TpDelToro

TpDelToro Thành viên cấp 2

Cấu hình này thì tốt nhất là CS6 nhé. Chứ CC nó bỏ luôn Win XP rồi, chỉ hỗ trợ win7 trở lên thôi. Mà máy của bạn chạy win7 tốt mù đấy.
  6. ngiamom

ngiamom Mới đăng kí

Nếu muốn chạy bản quyền, down CS2 về từ adobe
    Nếu muốn chạy tự do, down CS6 về nhé quên CC đi nó nặng lắm
    CC là bản pts đổi tên từ CS, mới hơn
  7. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Miễn cưỡng cũng được đó. Cài win 7 64bit rồi chơi cc cho biết với người ta ;;)
    Còn sợ thì cứ cs6 là được :))

Ủng hộ diễn đàn