Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Cho em hỏi giấy này là giấy gì?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Anh phi công trẻ, 30/5/16.

Lượt xem: 1,798

1. Anh phi công trẻ Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi giấy này gọi là giấy gì ạ ? Ở HN thì mua ở đâu nhỉ ? SDA1qfG.png SDA1qfG.png SDA1qfG.png

...
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

3. Anh phi công trẻ

Anh phi công trẻ Thành viên cấp 1

Quảng cáo In ấn Gia Bảo thanks bác. Nhưng mà đấy là giấy in ấn. Còn giấy này dùng để vẽ lên thì e nghĩ chất liệu khác nhau chứ :|
  4. Anh phi công trẻ

chưa có ai dùng giấy này ạ :(
  5. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Mình search nãy giờ luôn, không thấy nó là loại gì, haizz, bạn cần giấy đó làm gì?
  6. Anh phi công trẻ

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thì để vẽ concept cho tiện thôi bác. Em thấy bên nước ngoài ng ta hay dùng giấy này phác thảo logo.
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Ờ thua rồi, không biết nó tên gọi là gì tìm không ra
  8. AnhNguyen2611

AnhNguyen2611 Mới đăng kí

giấy này là giấy dotgrid
    google dotgrid.vn là ra nha bạn
    1 cuốn A4 là 120k
  9. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Technical drawing paper
    Theo mình biết :)
  10. Anh phi công trẻ

11. thienthanh2710

thienthanh2710 Mới đăng kí

Giấy này nếu em nhớ không nhầm là giấy Technical drawing. Nó được dùng nhiều trong ngành xây dựng hơn
  12. YoYo

YoYo Thành viên cấp 1

Dotgrid nhé bạn, giấy này có bán ở :61 Trần Hữu Tước, Nam Đồng, Đống Đa, HN =)) loại giấy này là thằng bạn mình sản xuất. :v
  13. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Ồ đúng rồi, bạn này nói cái trúng chóc luôn, thay mặt thớt, cám ơn bạn, cũng là nâng thêm 1 tầm hiểu biết!

Ủng hộ diễn đàn